ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

tonmai1
หญิงอ๋อย
Jiingju
pupoo
ชายเล็ก
Admin
dj.soda
11 posters

ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย

dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 40

ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 Empty ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Fri Aug 14, 2009 9:24 am

First topic message reminder :

[size=18][size=18] อ่านให้จบนะคะฮาาา
    เรื่องนี้เกิดขึ้นกับคู่แต่งงานใหม่หวานแหวว
    ที่เพิ่งผ่านพิธีมาได้สองอาทิตย์
    ! ถึงแม้ว่าจะอยู่ในช่วงข้าวใหม่ปลามัน
    แต่ฝ่ายสามี ก็อดรนทนไม่ได้ที่จะนัด
    เหล่าสหายหาญทั้งหลาย
    เพื่อไปสังสรรค์ด้วยกันในตัวเมือง
    สามีจึงเอ่ยกับภรรยาใหม่ว่า
    'ที่รักจ๋า ผมไปข้างนอกสักครู่นะ
    เดี๋ยวกลับมาจ๊ะ'
    ภรรยาถามสามีว่า ' สุดที่รัก จะออกไปไหนเหรอคะ'
    คนสวยของผม ขอผมไปที่บาร์หน่อยนะ ไปดื่มเบียร์สักแก้วสองแก้วเดี๋ยว
    เสร็จแล้วก็กลับจ๊ะ
    สามีส่งเสียงอ้อนวอนภรรยา
    ที่รักอยากได้เบียร์ทำไมไม่บอกล่ะคะ
    ว่าแล้วก็เปิดประตูตู้เย็นค้างไว้
    ให้สามีเห็นว่า เธอได้
    เตรียมเบียร์ไว้ให้มากกว่า
    25 ชนิด
    จาก 12 ประเทศ :เยอรมัน ฮฮลแลนด์
    ญี่ปุ่น อินเดีย และอื่นๆ
    สามีได้ยินดังนั้น ก็อึ้งไป
    ก่อนจะเอ่ยกับภรรยาว่า
    เยอะจังเลย
    ที่รักน่ารักที่สุดในโลกเลย
    รู้มั๊ย....แต่
    ว่า...ที่บาร์เค้ามีแก้วแช่แข็งด้วยนะ..
    ก่อนที่สามีจะพูดจบประโยค
    ภรรยาก็ได้ขัดจังหวะสามี
    ' โถ น่าเอ็นดูจริง อยากได้แก้วแช่แข็งก็ไม่บอก
    นี่คะชั้นเตรียมไว้แล้ว '
    ภรรยาพูดพลางหยิบแก้วที่แช่แข็งออกมาจากตู้เย็น
    แก้วเย็นมากขนาดที่เธอ
    รู้สึกหนาวขึ้นมาทันที้
    ฝ่ายสามีเริ่มหน้าซีด
    ก่อนจะกล่าวต่อไปว่า ' ที่รักจ๋า
    ที่บาร์มีออร์เดิร์ฟอร่อยๆ
    ให้เลือกเยอะเลย ผมคง
    ไปไม่นานหรอกเสร็จแล้วจะรีบกลับทันทีเลย
    ดีมั๊ยจ๊ะ '
    ' แหมอยากได้ออร์เดิร์ฟก็ไม่บอกกันแต่แรก
    ชั้นเตรียมไว้ให้คุณแล้วค่ะ '
    ภรรยาเดินไปเปิดเตาอบและนำ
    ออร์เดิร์ฟ 5 อย่างออกมาวางตรงหน้าสามี
    อันได้แก่ ปีกไก่ หมูห่อผัก
    เห็ดยัดไส้
    และหมูแดดเดียว
    สามีพยายามอ้อนวอนภรรยาต่อไป

'แต่ว่า
    ที่บาร์มีอย่างอื่นนะ
    อย่างเวลาคุยกันกับเพื่อนๆ
    ที่นั่นเราใช้คำไม่สุภาพหรือคำหยาบบ้าง
    มันก็ได้บรรยากาศดีนะคนดี
    '
    อ๋อ อยากได้บรรยากาศก็ไม่บอกแต่แรก
    ฟังให้ดีนะ

ไอ้ควาย มึงเอาเบียร์ไปใส่แก้ว
    แช่แข็งห่าเหวไรเนี่ยกระแทกปากมึงซะ

แล้วก็แดกๆ ไปซะไอ้ออร์เดิร์ฟเหี้ยๆเนี่ย

แล้วมึงก็จำไว้ให้ดีนะ
    ว่าคืนนี้... มึงต้องไม่ไปไหน
    เป็นอันขาด ....เข้าใจมั๊ย ไอ้สาดดดดด
    ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 Empty Re: ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Sun Dec 20, 2009 9:54 am

อยากให้ดูแลกันไว้ อย่างไรก็เพื่อนร่วมชายคาเดียวกัน อิอิ I love you I love you I love you
    อ้อมจัง
    อ้อมจัง
    ประถมศึกษา
    ประถมศึกษา

ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 Empty Re: ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย

ตั้งหัวข้อ  อ้อมจัง Sun Jan 03, 2010 8:53 pm

ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 463510 ชอบมากเลย...พึ่งเข้ามาดูเป็นครั้งแรก มันเหมือนนิสัย(สันด....) หนูอะไรเช่นนี้ ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 944238
    อ้อมจัง
    อ้อมจัง
    ประถมศึกษา
    ประถมศึกษา

ตั้งหัวข้อ  อ้อมจัง Sun Jan 03, 2010 8:57 pm

ood-ood พิมพ์ว่า:ชายวิชเจอแบบนี้จนชินแล้วไม่ใช่เหรอ โหดมากมาย
    หนูตอบแทนป๋าวิชเองค่ะพี่ออด......ผมโดนมาเยอะ ผมเจอมาแยะ ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 857630 ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 944238
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ตั้งหัวข้อ  tweety Sat Jan 09, 2010 6:45 pm

อ้อมจัง พิมพ์ว่า:
    ood-ood พิมพ์ว่า:ชายวิชเจอแบบนี้จนชินแล้วไม่ใช่เหรอ โหดมากมาย
    หนูตอบแทนป๋าวิชเองค่ะพี่ออด......ผมโดนมาเยอะ ผมเจอมาแยะ ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 857630 ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 944238
    .ใครบังอาจมาแซว( คุณแม่บ้านใจร้ายจริงๆ )หนักๆแบบนี้ไม่ค่อยเจอหรอก เอาแค่เบาะๆ ก็พอมีบ้างนะ ชายเล็กนะ "ลิ้นกับฟันพบกันมันก็เรื่องใหญ่ น้ำกับไฟถ้าไกลกันได้ก็ดี" เป็นธรรมดานะน้องๆชาวคานทองนิเวศน์ Mad
    อ้อมจัง
    อ้อมจัง
    ประถมศึกษา
    ประถมศึกษา

ตั้งหัวข้อ  อ้อมจัง Sun Jan 10, 2010 9:54 pm

tweety พิมพ์ว่า:
    .ใครบังอาจมาแซว( คุณแม่บ้านใจร้ายจริงๆ )หนักๆแบบนี้ไม่ค่อยเจอหรอก เอาแค่เบาะๆ ก็พอมีบ้างนะ ชายเล็กนะ "ลิ้นกับฟันพบกันมันก็เรื่องใหญ่ น้ำกับไฟถ้าไกลกันได้ก็ดี" เป็นธรรมดานะน้องๆชาวคานทองนิเวศน์ ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 874627
    อย่าคิดมากค่ะป๋า..น้องแค่เอาเรื่องจริงมาพูดเล่น ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 208455 นิดหน่อย ชิวๆ ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 422595
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ตั้งหัวข้อ  tweety Tue Jan 12, 2010 7:01 pm

tweety พิมพ์ว่า:
    .ใครบังอาจมาแซว( คุณแม่บ้านใจร้ายจริงๆ )หนักๆแบบนี้ไม่ค่อยเจอหรอก เอาแค่เบาะๆ ก็พอมีบ้างนะ ชายเล็กนะ "ลิ้นกับฟันพบกันมันก็เรื่องใหญ่ น้ำกับไฟถ้าไกลกันได้ก็ดี" เป็นธรรมดานะน้องๆชาวคานทองนิเวศน์ ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 874627
    อย่าคิดมากค่ะป๋า..น้องแค่เอาเรื่องจริงมาพูดเล่น ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 208455 นิดหน่อย ชิวๆ ภรรยาผู้ประเสริฐ ฮามากมาย - Page 2 422595
    Razz Razz Razz Razz Razz
    dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 40

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Tue Feb 02, 2010 10:34 pm

งานนี้พี่วิชเต็มๆเลยอ่ะ 5+++

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 4:52 pm