ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

tweety
MM
dj.soda
luck-rayong
TIWINDEER
นายต๋อง
Admin
tonmai1
12 posters

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน

tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน Empty วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Fri Oct 30, 2009 2:34 pm

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน 56ae431ef51127814ab868f5bf7594c5

วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ป๋อง ประธานชมรม มสธระยอง ของเรา
    ขอเชิญท่านสมาชิก ร่วมอวยพรกันที่กระทู้นี้ นะครับ

ขอให้พี่ป๋องเป็นเสาหลักที่แข็งแกร่ง ของพวกเรา
    ขอให้พี่ป๋องสุขภาพแข็งแรง ไปตลอดปีนี้แล้วปีหน้า นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย tonmai1 เมื่อ Sat May 15, 2010 2:38 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    ????????
    ผู้มาเยือน

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน Empty Re: วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน

ตั้งหัวข้อ  ???????? Fri Oct 30, 2009 2:54 pm

have a Happy Birthday request have strong health there is the progress in the work and have one's hopes fulfiled for what wish every the points

สุขสันต์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ

ครับผม

ขอบคุณมากๆๆนะค่ะสำหรับคำอวยพรนะค่ะ Cool
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน Empty Re: วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Oct 30, 2009 4:15 pm

tonmai1 พิมพ์ว่า:
    วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน 1-38

วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ป๋อง ประธานชมรม มสธระยอง ของเรา
    ขอเชิญท่านสมาชิก ร่วมอวยพรกันที่กระทู้นี้ นะครับ

ขอให้พี่ป๋องเป็นเสาหลักที่แข็งแกร่ง ของพวกเรา
    ขอให้พี่ป๋องสุขภาพแข็งแรง ไปตลอดปีนี้แล้วปีหน้า นะครับ

พี่ป๋องขอบคุณน้องต้นไม้..มากๆๆสัญญาจ๊ะ จะไม่ทอดทิ้งน้องๆๆและชมรมแม้จะจบ..ก็อยู่ต่อเป็นกำลังใจซึ่งกันและกันครับผม Cool
    นายต๋อง
    นายต๋อง
    อนุบาล3
    อนุบาล3

: 52

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน Empty ขอให้มีความสุข

ตั้งหัวข้อ  นายต๋อง Fri Oct 30, 2009 4:23 pm

ขอให้ท่านประธาน สวย รวย และถูกหวยรางวัลที่หนึ่งด้วยจ้า
    TIWINDEER
    TIWINDEER

: 41

ตั้งหัวข้อ  TIWINDEER Fri Oct 30, 2009 4:41 pm

สุขสันต์วันเกินนะครับพี่ป๋อง

พรอันใดเลอเลิศประเสริฐศรี
    ขอให้มีแด่พี่ที่อบอุ่น
    พี่ที่ให้ทั้งใจไว้เจือจุน
    ให้ทุกรุ่นให้แต่คุณกับน้องน้อง

แม้นวันเกิดครบรอบมาบรรจบ
    ให้ประสบมิตรดีทั้งเพื่อนผอง
    ให้มีสุขทุกวันตามครรลอง
    เป็นที่ปองของน้องน้องตลอดไป

อันโรคภัยอันตรายอย่าได้มั่น
    มุ่งหมายอันทำลายทำร้ายได้
    ให้โรคภัยอันตรายมลายไป
    ให้มีใจมีกายสุขสมพลัน

อันวันเกิดพี่ป๋องน้องร้องขอ
    โอ้จันทร์หนอให้พี่ป๋องของน้องได้
    ทุกๆสิ่งที่หวังได้ดั่งใจ
    ให้พี่ไว้ในใจทุกสิ่งดี

มีความสุขทุกสิ่งที่หวังนะครับ
    สุขกายสุขใจมากมากนะครับ
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Oct 30, 2009 5:22 pm

นายต๋อง พิมพ์ว่า:ขอให้ท่านประธาน สวย รวย และถูกหวยรางวัลที่หนึ่งด้วยจ้า

ขอบคุณค่ะ..ท่านต๋อง..สาธุขอให้สมพรปากทีเถอะ...ถ้าถูกหวยรางวัลที่1 จะไปขอน้องปูเลขาชมรมให้เลยละท่านต๋อง
    ..ว่าแต่คงจะแห้วอ่ะ..เพราะไม่เคยซื้อเลยจะถูกได้งัย แต่ไม่เป็นไรเพื่อเพื่อนต๋อง..จะลองซื้อดูสักครั้งนะ Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Oct 30, 2009 5:28 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Oct 30, 2009 5:25 pm

TIWINDEER พิมพ์ว่า:สุขสันต์วันเกินนะครับพี่ป๋อง

พรอันใดเลอเลิศประเสริฐศรี
    ขอให้มีแด่พี่ที่อบอุ่น
    พี่ที่ให้ทั้งใจไว้เจือจุน
    ให้ทุกรุ่นให้แต่คุณกับน้องน้อง

แม้นวันเกิดครบรอบมาบรรจบ
    ให้ประสบมิตรดีทั้งเพื่อนผอง
    ให้มีสุขทุกวันตามครรลอง
    เป็นที่ปองของน้องน้องตลอดไป

อันโรคภัยอันตรายอย่าได้มั่น
    มุ่งหมายอันทำลายทำร้ายได้
    ให้โรคภัยอันตรายมลายไป
    ให้มีใจมีกายสุขสมพลัน

อันวันเกิดพี่ป๋องน้องร้องขอ
    โอ้จันทร์หนอให้พี่ป๋องของน้องได้
    ทุกๆสิ่งที่หวังได้ดั่งใจ
    ให้พี่ไว้ในใจทุกสิ่งดี

มีความสุขทุกสิ่งที่หวังนะครับ
    สุขกายสุขใจมากมากนะครับ

ขอบคุณน้องเดียร์ค่ะ...กลอนเพราะมาก..ซึ้งใจจังเลย..รักน่ะค่ะ จากใจพี่ป๋องค่ะ I love you I love you
    luck-rayong
    luck-rayong
    เตรียมอนุบาล

ตั้งหัวข้อ  luck-rayong Fri Oct 30, 2009 11:05 pm

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ขอให้มีโชคมีลาภ ขอให้มีความสุขมากๆทั้งกายและใจ นอนหลับขอให้ได้เงินเหมื่น นอนตื่นขอให้ได้เงินแสน คิดหวังอะไรก็ขอให้สมหวังุทุกอย่างนะครับ Smile Smile Smile
    dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 40

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Sat Oct 31, 2009 1:43 am

สิ่งใดๆที่หวัง เป็นดุจดัง หวังที่ตั้งใจ เบิกบานในหัวใจ

ให้เธอได้ความสุขสดใส สิ่งร้ายๆ หมดสิ้นไป

อยู่หนใด ให้คนรักใคร่ อย่าได้มี โพยภัยเกิดความสุขใจ

ในวันเกิดเธอ.........................

มีความสุขมากๆนะคะพี่ป๋อง

สมหวังทุกประการ อายุมั่นขวัญยืน ไม่มีโรคภัย

อย่าลืมซื้อเลขอายุนะคะ .......
    MM
    MM

ตั้งหัวข้อ  MM Sat Oct 31, 2009 11:05 am

ขอให้รวยๆ นะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนาครับ happy birth day
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ตั้งหัวข้อ  tweety Sat Oct 31, 2009 7:44 pm

tonmai1 พิมพ์ว่า:
    วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน 1-38

พรใดประเสริฐ พรใดเลิศ จงเป็นของ เจ๊ สุดท้าย อย่าเจ็บและอย่าจน
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Nov 01, 2009 10:21 pm

luck-rayong พิมพ์ว่า:ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ขอให้มีโชคมีลาภ ขอให้มีความสุขมากๆทั้งกายและใจ นอนหลับขอให้ได้เงินเหมื่น นอนตื่นขอให้ได้เงินแสน คิดหวังอะไรก็ขอให้สมหวังุทุกอย่างนะครับ Smile Smile Smile

ขอบคุณค่ะ เชษฐ น้องรัก Very Happy
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Nov 01, 2009 10:23 pm

dj.soda พิมพ์ว่า:สิ่งใดๆที่หวัง เป็นดุจดัง หวังที่ตั้งใจ เบิกบานในหัวใจ

ให้เธอได้ความสุขสดใส สิ่งร้ายๆ หมดสิ้นไป

อยู่หนใด ให้คนรักใคร่ อย่าได้มี โพยภัยเกิดความสุขใจ

ในวันเกิดเธอ.........................

มีความสุขมากๆนะคะพี่ป๋อง

สมหวังทุกประการ อายุมั่นขวัญยืน ไม่มีโรคภัย

อย่าลืมซื้อเลขอายุนะคะ .......

ขอบคุณค่ะ ซื้อแล้วไม่ถูก อิอิ Very Happy
    bomman
    bomman
    อนุบาล1
    อนุบาล1

: 42

ตั้งหัวข้อ  bomman Mon Nov 02, 2009 2:26 pm

"สุขสมหวังทุกสิ่งอย่าง สุขร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจ สุขสันต์วันเกิดครับ"
    (ขอให้พี่ป๋องรวยๆเด้อครับ)
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Nov 02, 2009 3:58 pm

bomman พิมพ์ว่า:"สุขสมหวังทุกสิ่งอย่าง สุขร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจ สุขสันต์วันเกิดครับ"
    (ขอให้พี่ป๋องรวยๆเด้อครับ)

ขอบคุณ..น้องบอมบ์มากครับ..สัญาจ้า ถ้ารวยแล้วจะแบ่งให้นะค่ะ Very Happy
    ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Mon Nov 02, 2009 4:03 pm

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ป๋อง รำรวยเงินทองและเพื่อนฝูง (หลายขวบแล้วซินะ อิอิ) sunny sunny sunny
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Nov 02, 2009 4:12 pm

ชายเล็ก พิมพ์ว่า:สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ป๋อง รำรวยเงินทองและเพื่อนฝูง (หลายขวบแล้วซินะ อิอิ) sunny sunny sunny

ขอบคุณค่ะ..ชายเล็ก (ปีนี้ ย่าง44จ้า) Very Happy
    take
    take

: 37

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน Empty วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน

ตั้งหัวข้อ  take Wed Nov 04, 2009 12:05 am

Happy Birthday ครับผมมีแต่คนที่ให้พรดีๆกับพีกันหมดแล้ว I love you sunny ตัวผมไม่รู้จะอวยพรอะไรดี I love you
    เอาเป็นว่า !!!! สิ่งที่พี่สาวคนสวยคิดหรืดอยากได้ขอให้พี่สมหว้งทุกๆอย่างนะครับ !!!! cheers albino

และถือโอกาศรายงานตัวกับทุกๆคน
    ผมชื่อ ทักษ์ อยู่ระยองวิท หลังอาคาร 5
    ถ้าเจอผมช่วยทักทายผมด้วยนะครับ!!!
    เพราะผมก็อยากรู้จักกับทุกคนเหมือนกัน

ผมจะจำได้แต่ท่านประธาน กับพี่ชายเล็ก อีก2ถึง3คน
    แต่จำชื่อไม่ได้ต้องขอโทษด้วยครับ!!!!!!!!
    อึกครั้งครับ
    สวัดีครับผมทุกๆท่าน
    ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Wed Nov 04, 2009 8:45 pm

ช่วยใส่รูปทักษ์ ด้วยนะ เพื่อนๆ ชาว มสธ ระยองจะได้รู้จัก ที่นี่มีแต่มิตรภาพและความอบอุ่นครับ(รูปที่ทักษ์ใช้นะมันหล่อเกินหน้าเกินพวกพี่เหลือเกิน) cheers cheers cheers
    ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ
    อนุบาล3
    อนุบาล3

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน Empty สุขสันต์วันเกิดครับพี่สาวที่แสนดีของพวกเรา

ตั้งหัวข้อ  ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ Thu Nov 05, 2009 11:02 pm

Very Happy สุขสันต์วันเกิดครับพี่สาวที่แสนดีของพวกเรา

Cool สิ่งใดๆที่หวังเป็นดุจดังหวังที่ตั้งใจ
    เบิกบานในหัวใจให้เธอได้ความสุขสดใส
    สิ่งร้ายๆหมดสิ้นไปอยู่หนใดให้คนรักใคร่
    อย่าได้มีโภยภัย เกิดความสุขใจในวันเกิดเอย

Razz ฟ้าประทานให้เธอมาเกิดวันนี้
    ขอให้เป็นวันดีกับการเริ่มต้นใหม่
    ขอให้มีแต่คนรักส่งรักให้เธอมากมาย
    ฝากคำทิ้งท้าย Happy Birth day
    อนุบาล3
    อนุบาล3

วันคล้ายวันเกิด ท่านประธาน Empty สุขสันต์วันเกิดครับพี่สาวที่แสนดีของพวกเรา

ตั้งหัวข้อ  ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ Fri Nov 06, 2009 12:36 am

Very Happy สิ่งใดๆที่หวัง เป็นดุจดัง หวังที่ตั้งใจ
    เบิกบานในหัวใจ ให้เธอได้ความสุขสดใส
    สิ่งร้ายๆ หมดสิ้นไป อยู่หนใด ให้คนรักใคร่
    อย่าได้มี โพยภัยเกิดความสุขใจ ในวันเกิดเธอ
    happy birth day to you.....ครับพี่ป๋อง

Sad ฟ้าประธานให้เธอมาเกิดวันนี้
    ขอให้เป็นวันดีกับการเริ่มต้นใหม่
    ขอให้มีแต่คนรัก
    ส่งรักให้เธอมากมาย
    ฝากคำทิ้งท้าย Happy birth day

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 12:17 pm