ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

ploy&ploy
PoGemon
6 posters

พิธีเปิด หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ

Poll

เนื้อหาวิชาในการเรียนรู้ การศึกษา ของ สถาบัน การศึกษาที่ชื่อว่า มสธ. มีดีอย่างไร

[ 2 ]
    พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Bar_left67%พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Bar_right [67%] 
    [ 0 ]
    พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Bar_left0%พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Bar_right [0%] 
    [ 1 ]
    พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Bar_left33%พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Bar_right [33%] 
    [ 0 ]
    พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Bar_left0%พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Bar_right [0%] 

คะแนนทั้งหมด: 3
    Poll closed
    PoGemon
    PoGemon

: 49

พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Empty พิธีเปิด หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ

ตั้งหัวข้อ  PoGemon Wed Sep 02, 2009 4:20 pm

สวัสดีครับทุกท่าน ที่ศึกษา ในสาขานี้ หรือ จะเป็นสาขาอื่นๆด้วยครับ
    ยินดี มากครับที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ ฟอรัม มสธ.ระยอง
    ส่วนใครอยากเป็นที่ปรึกษาให้ผม ผมเองก็ยินดีนะครับ Laughing เวลาผมมีปัญหาในทุกๆเรื่อง จะได้ปรึกษาได้น่ะ Very Happy หากว่าแบบนี้เป็นการเอาเปรียบกันละก็ งั้น เราคงต้องมาแลกกันเป็นที่ปรึกษาให้กันและกันแล้วล่ะครับ Razz เพื่อจะไม่เป็นการเอารัดเอาเปรียบกันอย่างไงล่ะ bounce

ผมเอง เรียน ( รป.บ.)
    สาขาวิทยาการจัดการ แขนงบริหารรัฐกิจ เอก รัฐประศาสนศาสตร์ 4 ปี บริหารงานทั่วไป

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ขอบคุณครับ Razz
    ploy&ploy
    ploy&ploy
    อนุบาล1
    อนุบาล1

พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Empty Re: พิธีเปิด หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ

ตั้งหัวข้อ  ploy&ploy Wed Sep 23, 2009 8:11 pm

สวัสดีค่ะ
    ขอร่วมการสนทนาด้วยนะคะ
    ชื่อพลอยค่ะ วิทยาการจัดการ เอกการจัดการทั่วไป 4 ปีค่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ หากมีอะไรก็ขอความกรุณาให้คำปรึกษาด้วยนะคะ
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Empty Re: พิธีเปิด หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ

ตั้งหัวข้อ  tweety Fri Oct 23, 2009 9:03 pm

สวัสดีคุณPoGemon แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าคนไหนคือคุณ แสดงตัวนิดนึงนะๆๆ(หรือทั้งหมด5555) Embarassed
    BUA PRAYAMENK

พิธีเปิด  หัวข้อ ประจำสาขา วิทยาการ Empty หวัดดี เราเรียนสาขา เอกการจัดการทั่วไปฉันอย่างเรียนแบบคุณบ้างยากไหมและต้องทำอะไรบ้าง และทำอะไรได้บ้าง ขอบคุณค่ะ

ตั้งหัวข้อ  BUA PRAYAMENK Thu Jan 07, 2010 4:31 pm

PoGemon พิมพ์ว่า:สวัสดีครับทุกท่าน ที่ศึกษา ในสาขานี้ หรือ จะเป็นสาขาอื่นๆด้วยครับ
    ยินดี มากครับที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ ฟอรัม มสธ.ระยอง
    ส่วนใครอยากเป็นที่ปรึกษาให้ผม ผมเองก็ยินดีนะครับ Laughing เวลาผมมีปัญหาในทุกๆเรื่อง จะได้ปรึกษาได้น่ะ Very Happy หากว่าแบบนี้เป็นการเอาเปรียบกันละก็ งั้น เราคงต้องมาแลกกันเป็นที่ปรึกษาให้กันและกันแล้วล่ะครับ Razz เพื่อจะไม่เป็นการเอารัดเอาเปรียบกันอย่างไงล่ะ bounce

ผมเอง เรียน ( รป.บ.)
    สาขาวิทยาการจัดการ แขนงบริหารรัฐกิจ เอก รัฐประศาสนศาสตร์ 4 ปี บริหารงานทั่วไป

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ขอบคุณครับ Razz
    Laughing Laughing Wink
    boonrod jamjang
    มัธยมต้น
    มัธยมต้น

ตั้งหัวข้อ  boonrod jamjang Sat Feb 13, 2010 1:11 pm

คนไหนเนี่ยเข้าไปรายงานตัวในบอร์ดและลงรูปด้วยมีสาวๆชมรมอยากรู้จักครับ
    tanapat
    tanapat

ตั้งหัวข้อ  tanapat Mon Jul 12, 2010 6:58 am

น้องใหม่รายงานตัว โอครับ
    มัธยมต้น
    มัธยมต้น

ตั้งหัวข้อ  boonrod jamjang Mon Jul 12, 2010 4:55 pm

ยินดีต้อนรับครับน้อง น้องเข้าไปรายงานตัวในบอร์ดรายงานตัวด้วยนะครับ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:31 pm