ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

รายงานตัวค่ะ..

arriyajung
    arriyajung

รายงานตัวค่ะ.. Empty รายงานตัวค่ะ..

ตั้งหัวข้อ  arriyajung Fri Jun 11, 2010 4:11 pm

ชื่อ อาริยา ค่ะ...ชื่อเล่น ณี ค่ะ..

เรียนสงเสริมการเกษตรและสหกรณ์

อยู่สมุทรปราการ ค่ะ.. แต่เดียวอีกไม่นานจะย้ายไปเป็นคนระยองค่ะ..

เพิ่งมาใหม่นะค่ะ..ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ... Smile
    ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ
    ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ
    อนุบาล3
    อนุบาล3

รายงานตัวค่ะ.. Empty ยินดีต้อนรับครับ

ตั้งหัวข้อ  ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ Fri Jun 25, 2010 5:25 am

Very Happy ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อไมค์ครับ จบสหกรณ์ครับ กำลังลงส่งเสริมต่อครับ Smile
    Sad วันที่11/7/2553 เจอกันที่ระยองวิทยาคม ปฐมนิเทศน์น้องใหม่
    Shocked 17/7/2553 รับน้องใหม่ กัน สถานที่เดี๋ยวขอถามพี่ๆก่อนครั

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 4:52 pm