ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

สวัสดีทุกๆๆคนครับ ใครนิเทศบ้างปีนี้

aey_นิเทศ
    aey_นิเทศ

: 37

สวัสดีทุกๆๆคนครับ ใครนิเทศบ้างปีนี้ Empty สวัสดีทุกๆๆคนครับ ใครนิเทศบ้างปีนี้

ตั้งหัวข้อ  aey_นิเทศ Sun Jul 11, 2010 8:59 pm

ผมชื่อเอ้ครับ นิเทศศาสตร์ปี1

ใครว่างนัดติวกัน 084-2180848

วันนี้ทั้งไปปฐมนิเทศทั้งคณะมี6คน

เรียนโทรทัศ2ประชาสัมพัน3

เหลือผมเรียนโฆษณาคนเดียว

ใครเรียนเหมือนกันก็ทิ้งเบอไว้ติดต่อได้นะ

แต่ถ้าไม่มีผมคงเปลี่ยนกลุ่มงะ

เรียนคนเดียว งงง งงง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะพี่ๆๆๆ มสธ. ที่น่ารัก
    dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 40

สวัสดีทุกๆๆคนครับ ใครนิเทศบ้างปีนี้ Empty Re: สวัสดีทุกๆๆคนครับ ใครนิเทศบ้างปีนี้

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Mon Jul 12, 2010 8:26 am

จะเปลี่ยนทำไม ทีวิชาที่เรียนคนเดียวแค่ไม่กี่ตัวเอง
    เดี๋ยวอยู่ชมรมก็เจอเพื่อนเยอะแยะค่ะ
    ต่างสาขาก็เรียนเหมือนกันก็มี อิอิ
    พี่ยังเรียนวิทยุคนเดียวเลย Crying or Very sad

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 5:34 am