สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

วันนี้ไปเรียนเสริมวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ

Share
    น้องแอม
    อนุบาล1
    อนุบาล1

: 32

วันนี้ไปเรียนเสริมวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ

ตั้งหัวข้อ  น้องแอม on Sun Aug 01, 2010 10:22 pm

ขอบอกค่ะว่าเป็นวิชาที่โหดมาก ยากเวอร์ มีคนไปเรียนเสริม5คนค่ะ
    ถ้าไม่ใด้ไปเรียนเสริมวันนี้คงโง่ไปอีกนานอาจารย์ บรรยายดีมากๆ แต่เวลาไม่พอ
    วันที่14สิงหามีเรียนเสริมวิชา สังคมมนุษย์ ไม่พลาดแน่ๆค่ะ
    อยากให้เพื่อนๆทุกคนไปเรียนเสริมในวิชาที่ตัวเองเรียนด้วยนะค่ะ เพื่อตัวเราเองค่ะ
    ปล. ขอให้ทุกคนโชคดีสอบผ่านทุกคนค่ะ(ไม่มีซ่อม)
    Smile Smile Smile Smile

แก้ไขล่าสุดโดย น้องแอม เมื่อ Sun Aug 01, 2010 10:26 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง (Reason for editing : นกไม่มีขน คนไม่มีการศึกษาขึ้นสู่ที่สูงไม่ได้)

เวลาขณะนี้ Thu Jan 17, 2019 12:20 pm