ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

ขอบคุณมากมายครับ

Supotboonto
    Supotboonto

ขอบคุณมากมายครับ Empty ขอบคุณมากมายครับ

ตั้งหัวข้อ  Supotboonto Thu Aug 05, 2010 1:15 pm

ขอบคุณทุกคนครับและยินดีอย่างยิ่งที่ได้รู้จักครับรู้ศึกทราบซึ้งครับ น้ำตาจะไหล Surprised Surprised Razz
    รบกวนสอบถามเรื่องเสื้อหน่อยครับติดต่อรับได้ที่ท่านใดครับรบกวนสอบถามท่านประทานท่านประทานพอดีคือจองไว้และชำระเงินแล้วครับวันปฐมนิเทศรบกวนนะครับ
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

ขอบคุณมากมายครับ Empty Re: ขอบคุณมากมายครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Aug 05, 2010 2:17 pm

Supotboonto พิมพ์ว่า:ขอบคุณทุกคนครับและยินดีอย่างยิ่งที่ได้รู้จักครับรู้ศึกทราบซึ้งครับ น้ำตาจะไหล Surprised Surprised Razz
    รบกวนสอบถามเรื่องเสื้อหน่อยครับติดต่อรับได้ที่ท่านใดครับรบกวนสอบถามท่านประทานท่านประทานพอดีคือจองไว้และชำระเงินแล้วครับวันปฐมนิเทศรบกวนนะครับ

ตอนนี้ส่งปักอยู่ค่ะได้วันศุกร์ ที่ 6 จ้า ยังไงละก็โทรหาพี่ป๋องนะค่ะ 086-5140103 ไม่ต้องกังวลค่ะ
    Supotboonto
    Supotboonto

ขอบคุณมากมายครับ Empty ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  Supotboonto Thu Aug 05, 2010 2:50 pm

ขอบคุณมากมายครับพี่ป๋อง
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

ขอบคุณมากมายครับ Empty Re: ขอบคุณมากมายครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Aug 06, 2010 12:01 am

Supotboonto พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากมายครับพี่ป๋อง

ไม่เป็นไรค่ะยินดีเสมอค่ะ^_____^

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 11:01 pm