สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

รายงานตัวน้องใหม่

Share

auntica

รายงานตัวน้องใหม่

ตั้งหัวข้อ  auntica on Fri Oct 01, 2010 8:36 pm

auntica wongchunta
    kukkai
    วิทยาการจัดการปีหนึ่งเทอมหนึ่ง
    งานจัดการเกี่ยวกับที่บ้านและการเงิน
    ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกทุกท่านแม้ว่าเราจะไม่ได้พบหน้าแต่เราก็เป็นมิตรกันได้
    หญิงอ๋อย
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ที่อยู่ : 99/307 ม.10 หม่บ้านเอกมงคล 4 ซ.เขาตาโล ต.หนองปลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20260

Re: รายงานตัวน้องใหม่

ตั้งหัวข้อ  หญิงอ๋อย on Sun Oct 17, 2010 11:58 am

auntica พิมพ์ว่า:auntica wongchunta
    kukkai
    วิทยาการจัดการปีหนึ่งเทอมหนึ่ง
    งานจัดการเกี่ยวกับที่บ้านและการเงิน
    ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกทุกท่านแม้ว่าเราจะไม่ได้พบหน้าแต่เราก็เป็นมิตรกันได้

สาขาวิทยาการจัดการยินดีต้อนรับค่ะ แวะมาทักทายกันบ่อยๆนะ ไม่รู้ว่าตอนนี้หนุ่ม-สาว การจัดการหายไปไหนกันหมดตอนนี้ วังเวงชอบกล อิอิ Very Happy Laughing
    ชื่ออ๋อย เอก.รัฐประศาสนศาสตร์ 2 ปี ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
    somchai_t

น้องใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  somchai_t on Wed Apr 20, 2011 12:53 am

ชื่อชายครับ เรียนการจัดการ เอกบริหารธุกิจ เริ่มเรียน 2/53 ครับ
    อยู่ ต.เนินพระ ระยองครับ ขอฝากตัวเป็นน้องใหม่ การจัดการ ด้วยคนครับ
    Wachirawich

Re: รายงานตัวน้องใหม่

ตั้งหัวข้อ  Wachirawich on Sat Apr 23, 2011 5:52 pm

auntica พิมพ์ว่า:auntica wongchunta
    kukkai

หวัดดีครับ ชื่อยุทธ ครับ รปศ 4 ปี ครับ
    การจัดการ เทอมแรกเหมือนกัน
    เพิ่งสอบไปวันนี้เอง
    ยินดีต้อนรับครับ

อ้อ อยู่แถวๆเนินพระใกล้ๆ ท่าน ชายนั่นแหละครับ

สู้ๆ ครับ

เวลาขณะนี้ Thu Jan 17, 2019 11:26 am