ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

monty
pooja_chayanit
iam_inlove
คนไทเลย
Admin
kayangdum
10 posters

สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ

kayangdum
    kayangdum

สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ Empty สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  kayangdum Sat Mar 05, 2011 9:43 pm

เรือตรี มาโนช ศิริวิโรจน์
    นิติศาสตร์
    ฝูงบิน 102 กองบิน 1 กองการบินทหารเรือ
    ต.พลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง
    " ไม่มีคำว่าสาย ถ้าคิดจะศึกษา "
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ Empty Re: สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Mar 21, 2011 11:05 am

kayangdum พิมพ์ว่า:เรือตรี มาโนช ศิริวิโรจน์
    นิติศาสตร์
    ฝูงบิน 102 กองบิน 1 กองการบินทหารเรือ
    " ไม่มีคำว่าสาย ถ้าคิดจะศึกษา "

ยินดีต้อนรับค่ะ น้องใหม่ นิติฯ แวะไป เฟสบุค ก็ไดเจอค่ะ มีปัญหาเรื่องเรียน โทรได้ตลอดค่ะ 0865140103 Wink
    คนไทเลย
    คนไทเลย
    มัธยมต้น
    มัธยมต้น

สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ Empty Re: สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  คนไทเลย Wed Mar 30, 2011 10:43 pm

ยินดีต้อนรับครับผม อุดมครับ Sad Sad
    iam_inlove
    iam_inlove
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 40

ตั้งหัวข้อ  iam_inlove Thu Apr 21, 2011 10:45 am

ยินดีต้อนรับค่ะ..พี่มาโนช

อิ๋มเองค่ะ.. alien
    kayangdum
    kayangdum

ตั้งหัวข้อ  kayangdum Wed Jun 15, 2011 8:50 pm

ขอบคุณครับสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น
    จากประธาน ป๋อง และสมาชิกทุกๆท่าน
    เตรียมอนุบาล
    เตรียมอนุบาล

ตั้งหัวข้อ  pooja_chayanit Mon Jun 20, 2011 10:16 pm

มาต้อนรับช้า ไม่ว่ากันนะคะ ยินดีที่ได้รู้จัก ทหาร ไทยใจกล้า ค่ะเข้าร่วมชมรม มสธ ระยอง สนุกสนานค่ะๆๆ Very Happy
    monty
    monty

สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ Empty รายงานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  monty Mon Jul 04, 2011 11:19 am

มณฑล มโนใจ
    นิติศาสตร์
    PTT AR (Refrinery)Map ta phut Rarong
    การศึกษาในทางปฏิบัติโดยไม่รู้ถึงทฤษฏี ย่อมเป็นการศึกษาที่อันตราย
    เพระเป็นการศึกษาที่ไม่มีหลักสำหรับคิด ศ.ดร.หยุด แสงอุทัย

tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ตั้งหัวข้อ  tweety Mon Jul 11, 2011 7:21 pm

kayangdum พิมพ์ว่า:เรือตรี มาโนช ศิริวิโรจน์
    นิติศาสตร์
    สวัสดีครับท่านผมtweety อาชีวอนามัยและความปลอดภัยผมอยู่เนินพระเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งที่ว่า"ไม่มีคำว่าสาย ถ้าคิดจะศึกษา" Mad แล้วพบกันงานรับน้องครับ
    kayangdum
    kayangdum

สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ Empty ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  kayangdum Tue Jul 12, 2011 7:20 pm

ขอขอบคุณสมาชิก มสธ.ระยองทุกท่าน
    ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
    ผมเป็นคนบ้านฉาง อยู่ ต.สำนักท้อน
    มีงานชมรมเมื่อไหร่แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
    ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54)
    อนุบาล2
    อนุบาล2

ตั้งหัวข้อ  ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) Tue Jul 12, 2011 8:37 pm

นิติศาสตร์
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมตู่ครับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 2ปีครึ่งครับ วันที่ 23-24 ก.ค.54 ที่จะถึงนี้ อยากเชิญชวนไปร่วมกิจกรรมรับน้องใหม่ด้วยกันครับ (ไปเป็นน้องให้รุ่นพี่รับครับ ผมเองก็ใหม่เหมือนกัน) จะทำให้เรารู้จักรุ่นพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ใน ชมรม มสธ.ระยอง ที่จะคอยให้คำปรึกษาเกี่ยวกับการเรียน รวมทั้งรู้จักเพื่อนในสาขา วิชาเดียวกันด้วยครับ น่าสนุกครับ
    Sequenza
    Sequenza

ตั้งหัวข้อ  Sequenza Sun Jul 17, 2011 9:49 am

สวัสดีค่ะทุกท่าน
    ชื่อวิลาวัณย์ วงค์ชะรัตน์ ค่ะ เรียนรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ อิอิ... ^_^
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Sun Jul 17, 2011 8:39 pm

kayangdum พิมพ์ว่า:ขอขอบคุณสมาชิก มสธ.ระยองทุกท่าน
    ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
    ผมเป็นคนบ้านฉาง อยู่ ต.สำนักท้อน
    มีงานชมรมเมื่อไหร่แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

งานของชมรมให้ติดตามได้จากกระทู้กิจกรรมต่างๆของชมรมได้เลยครับ คลิ๊ก
    อนุบาล2
    อนุบาล2

สมาชิกใหม่รายรานตัวครับ Empty สวัสดีครับ

ตั้งหัวข้อ  ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) Wed Jul 20, 2011 2:24 am

Sequenza พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะทุกท่าน
    ชื่อวิลาวัณย์ วงค์ชะรัตน์ ค่ะ เรียนรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ อิอิ... ^_^
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมตู่ครับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 2ปีครึ่งครับ วันที่ 23-24 ก.ค.54 ที่จะถึงนี้ อยากเชิญชวนไปร่วมกิจกรรมรับน้องใหม่ด้วยกันครับ (ไปเป็นน้องให้รุ่นพี่รับครับ ผมเองก็ใหม่เหมือนกัน) จะทำให้เรารู้จักรุ่นพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ใน ชมรม มสธ.ระยอง ที่จะคอยให้คำปรึกษาเกี่ยวกับการเรียน รวมทั้งรู้จักเพื่อนในสาขา วิชาเดียวกันด้วยครับ น่าสนุกครับ
    Sequenza
    Sequenza

ตั้งหัวข้อ  Sequenza Wed Jul 20, 2011 4:13 pm

[quote="ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54)"]
    Sequenza พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะทุกท่าน
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมตู่ครับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 2ปีครึ่งครับ วันที่ 23-24 ก.ค.54 ที่จะถึงนี้ อยากเชิญชวนไปร่วมกิจกรรมรับน้องใหม่ด้วยกันครับ (ไปเป็นน้องให้รุ่นพี่รับครับ ผมเองก็ใหม่เหมือนกัน) จะทำให้เรารู้จักรุ่นพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ใน ชมรม มสธ.ระยอง ที่จะคอยให้คำปรึกษาเกี่ยวกับการเรียน รวมทั้งรู้จักเพื่อนในสาขา วิชาเดียวกันด้วยครับ น่าสนุกครับ[/quote

แก้ไขล่าสุดโดย Sequenza เมื่อ Wed Jul 20, 2011 4:16 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : ขอบคุณประธานตู่นะคะ วันที่ 23-24 นี้คงไม่ได้ไปค่ะเอาไว้งานหน้าได้มั้ยคะ ขอให้สนุกกับงานรับน้องนะคะ :D)
    อนุบาล2
    อนุบาล2

ตั้งหัวข้อ  ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) Thu Jul 21, 2011 2:26 am

[quote="Sequenza"]
    ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) พิมพ์ว่า:
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมตู่ครับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 2ปีครึ่งครับ วันที่ 23-24 ก.ค.54 ที่จะถึงนี้ อยากเชิญชวนไปร่วมกิจกรรมรับน้องใหม่ด้วยกันครับ (ไปเป็นน้องให้รุ่นพี่รับครับ ผมเองก็ใหม่เหมือนกัน) จะทำให้เรารู้จักรุ่นพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ใน ชมรม มสธ.ระยอง ที่จะคอยให้คำปรึกษาเกี่ยวกับการเรียน รวมทั้งรู้จักเพื่อนในสาขา วิชาเดียวกันด้วยครับ น่าสนุกครับ[/quote
    เจริญพรมาบตาพุดครับ ตามสะดวกนะครับ ถ้าว่างก็อยากให้ไปครับ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 5:39 pm