ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

แวะมารายงานตัว อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆมากๆ

ชายกลาง

: 45

แวะมารายงานตัว อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆมากๆ Empty แวะมารายงานตัว อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆมากๆ

ตั้งหัวข้อ  ชายกลาง Wed Apr 06, 2011 1:49 pm

เหมือนมีคำสาป ที่คิดอะไรแล้วทำไม่ได้ดังใจหวัง มักจะมีอุปสรรคทุกครั้งที่อยากเจอทุกๆคน หรือสวรรค์เบื้องบน แกล้งคนไม่เอาไหน แล้วอีกเมื่อไร เราจะได้เจอกัน มีอะไรก้อเจอกันในเฟซบุ๊ค :สราวุธ บุญเฉลียว / คนคืนคอน หรือ e-mailนะครับ vara_woot@hotmail.com ติดต่อได้คับ
    Sequenza
    Sequenza

แวะมารายงานตัว อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆมากๆ Empty Re: แวะมารายงานตัว อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆมากๆ

ตั้งหัวข้อ  Sequenza Fri Jul 29, 2011 7:58 pm

สวัสดีค่ะ ท่านชายกลาง
    ชื่อน้องนุ๊กนะคะ วิลาวัณย์ วงค์ชะรัตน์ เรียน IR เหมือนท่านค่ะ มีอะไรช่วยแนะนำน้องบ้างนะคะเป็นเด็กใหม่ค่ะ เพิ่งเข้าปีนี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 9:03 am