ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

ในฐานะเป็นส่วนหนึ่งของ มสธ.ระยอง.....

ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54)
    อนุบาล2
    อนุบาล2

ในฐานะเป็นส่วนหนึ่งของ มสธ.ระยอง..... Empty ในฐานะเป็นส่วนหนึ่งของ มสธ.ระยอง.....

ตั้งหัวข้อ  ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) Tue Jul 12, 2011 10:53 am

ขอเชิญเพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิกบอร์ด ชมรม มสธ.ระยอง เชิญสมัคร ด่วนเลยครับ เพื่อจะได้ปรึกษาปัญหาและพูดคุย อัพเดท ข่าวสารครับ และก็จะช่วยทำให้ บอร์ด ของชมรมเราครึกครื้น เป็นที่หนึ่งของ มสธ. ทั่วประเทศครับ...นิมนต์พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ.................ขอบคุณแทน ชาว มสธ.ระยองครับ
    natee
    natee
    อนุบาล1
    อนุบาล1

ที่อยู่ : 127/11หมู่บ้านเบญจพร ถ.สุขุมวิท ต.มาบตาพุด อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ในฐานะเป็นส่วนหนึ่งของ มสธ.ระยอง..... Empty Re: ในฐานะเป็นส่วนหนึ่งของ มสธ.ระยอง.....

ตั้งหัวข้อ  natee Mon Jul 18, 2011 7:20 pm

ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) พิมพ์ว่า:ขอเชิญเพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิกบอร์ด ชมรม มสธ.ระยอง เชิญสมัคร ด่วนเลยครับ เพื่อจะได้ปรึกษาปัญหาและพูดคุย อัพเดท ข่าวสารครับ และก็จะช่วยทำให้ บอร์ด ของชมรมเราครึกครื้น เป็นที่หนึ่งของ มสธ. ทั่วประเทศครับ...นิมนต์พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ.................ขอบคุณแทน ชาว มสธ.ระยองครับ

หวาดดีคัฟ คุงตู่ ปายด้ายสวยคัฟ Wink มานต้องเยี่ยงนี้หละ...คุงตู่ ทำหน้าที่ดีม๊ากมาก Very Happy แจ๋วจังคัฟแข็งขันมากและช่วยประชาสัมพันธ์สมาชิกใหม่ที่อยู่ในซอกหลืบ... Smile Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad ขออันเชิญด้วยอีกโคนน่ะคัฟ...ออกมาร่วมทำกิจกรรมและสนทนาเกี่ยวกับการศึกษา ข้อสงสัย ปัญหา วิธีการแก้ไข เพื่อที่จะได้ไปให้ถึงจุดมุ่งหมายของการศึกษา alien cheers cheers cheers Wink Wink Wink คุงตู่...ชักชวนเพื่อนๆมาร่วมกิจกรรม"รับขวัญ พี่-น้อง เขียว-ทอง มสธ. ระยอง ฮิ!"ที่เป็นประเพณีสืบสานส่งต่อสิ่งดีๆให้กันเป็นรุ่นๆสืบต่อกันมา Wink Wink Wink ...นที
    อนุบาล2
    อนุบาล2

ในฐานะเป็นส่วนหนึ่งของ มสธ.ระยอง..... Empty ขอบคุณครับรุ่นพี่

ตั้งหัวข้อ  ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) Wed Jul 20, 2011 2:20 am

natee พิมพ์ว่า:
    ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) พิมพ์ว่า:ขอเชิญเพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิกบอร์ด ชมรม มสธ.ระยอง เชิญสมัคร ด่วนเลยครับ เพื่อจะได้ปรึกษาปัญหาและพูดคุย อัพเดท ข่าวสารครับ และก็จะช่วยทำให้ บอร์ด ของชมรมเราครึกครื้น เป็นที่หนึ่งของ มสธ. ทั่วประเทศครับ...นิมนต์พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ.................ขอบคุณแทน ชาว มสธ.ระยองครับ

หวาดดีคัฟ คุงตู่ ปายด้ายสวยคัฟ Wink มานต้องเยี่ยงนี้หละ...คุงตู่ ทำหน้าที่ดีม๊ากมาก Very Happy แจ๋วจังคัฟแข็งขันมากและช่วยประชาสัมพันธ์สมาชิกใหม่ที่อยู่ในซอกหลืบ... Smile Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad ขออันเชิญด้วยอีกโคนน่ะคัฟ...ออกมาร่วมทำกิจกรรมและสนทนาเกี่ยวกับการศึกษา ข้อสงสัย ปัญหา วิธีการแก้ไข เพื่อที่จะได้ไปให้ถึงจุดมุ่งหมายของการศึกษา alien cheers cheers cheers Wink Wink Wink คุงตู่...ชักชวนเพื่อนๆมาร่วมกิจกรรม"รับขวัญ พี่-น้อง เขียว-ทอง มสธ. ระยอง ฮิ!"ที่เป็นประเพณีสืบสานส่งต่อสิ่งดีๆให้กันเป็นรุ่นๆสืบต่อกันมา Wink Wink Wink ...นที
    ขอบคุณครับรุ่นพี่

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 10:51 pm