ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

4 posters

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

PoGemon
    PoGemon

: 49

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ Empty สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  PoGemon Tue Aug 18, 2009 9:19 am

สวัสดีครับ ผม โปเกม่อน แห่ง กระดาน มสธ. เรียกสั้นๆว่า ม่อน เฉยๆก็ได้ครับ จริงๆชื่อ พีรพิชญ์ บ้านอยู่ บ้าฉาง ครับ เรียน มาหลายสาขาแต่ยังไม่จบสักกะสาขาเลย Razz ตอนนี้ย้ายมาเรียน การจัดการ เอก รปศ. บริหารทั่วไป 4 ปี กำลังอยู่ชั้นปีที่ 4 คาดว่าจะจบภายในปีการศึกษานี้
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ
    อย่างไรก็สามารถเข้าเยี่ยมชมหรือทักทายผมได้ที่ http://www.nudpop.com
    dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 40

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ Empty Re: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Tue Aug 18, 2009 9:26 am

สวัสดีค่ะพี่ม่อน ยังไงก็ฝากเป็นที่ปรึกษาน้องๆด้วยนะคะ

พอดีน้องๆนี่แหละที่ทำเวปบอร์ดขึ้นมา มีอะไรจะได้มีรุ่นพี่ให้คำปรึกษา

ดีใจด้วยนะคะจบแน่นอนฟันธงอิอิ
    จ่าไก่ชลบุรี
    จ่าไก่ชลบุรี

: 49

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ Empty Re: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  จ่าไก่ชลบุรี Fri Aug 21, 2009 10:04 pm

พี่ม่อนเอารูปมาลงโชว์มั่งสิ
    ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Thu Sep 10, 2009 8:52 pm

หวัดดีครับ พี่จ่าไก่ เห็นพี่บ่อยนะครับ กระดาน ป ตรี Very Happy Very Happy Very Happy

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 4:12 pm