ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

tonmai1
dj.soda
Admin
7 posters

รายงานตัวครับ (จันทบุรี)

????????
    ผู้มาเยือน

รายงานตัวครับ (จันทบุรี) - Page 2 Empty รายงานตัวครับ (จันทบุรี)

ตั้งหัวข้อ  ???????? Tue Sep 29, 2009 1:55 pm

First topic message reminder :

ชื่อ กาย ครับ หรือ นาย ยุทธการ ภัทรพงศ์

เรียน การจัดการทั่วไป 4 ปี (ไม่รู้จะรอดรึป่าว) Surprised

สถานที่ทำงาน ก็อยู่บ้านทำนู่นทำนี่ไปเรื่อยเปื่อย Very Happy

กะจะแวะมาดูเฉยๆ แต่โอ้โห..คึกคักใช่เล่นนะครับนี่ Smile

พอดีไม่ค่อยได้เผยชื่อจริงที่ไหนมาก่อนอ่ะครับ Surprised Mad

แก้ไขล่าสุดโดย ก่ายก๊าย เมื่อ Tue Sep 29, 2009 3:10 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 40

รายงานตัวครับ (จันทบุรี) - Page 2 Empty 0.0

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Thu Oct 01, 2009 11:14 pm

555+

รอได้คะเพราะรูปโซดาไม่ค่อยมี อิอิ ทำไมนอนดึกจังคะพี่เดียร์ โซดายังทำงานอยู่เลยง่วงมากมาย
    รายงานตัวครับ (จันทบุรี) - Page 2 463510
    TIWINDEER
    TIWINDEER

: 41

รายงานตัวครับ (จันทบุรี) - Page 2 Empty Re: รายงานตัวครับ (จันทบุรี)

ตั้งหัวข้อ  TIWINDEER Thu Oct 01, 2009 11:18 pm

พี่กำลังลง Windows คอมของตัวเองอยู่ที่ที่ทำงานเหมือนกันครับ

คืนนี้เข้าเวร

ก็ง่วงเหมือนกันแต่หลับตาลงไม่ได้

เพราะหน้าที่มาก่อน อยากนอนต้องไว้ทีหลัง

อิอิอิ น้องโซดาจางยังจัดรายการอยู่หรือครับ

จัดดึกจัง
    ????????
    ผู้มาเยือน

รายงานตัวครับ (จันทบุรี) - Page 2 Empty Re: รายงานตัวครับ (จันทบุรี)

ตั้งหัวข้อ  ???????? Thu Oct 01, 2009 11:21 pm

พี่ TIWINDEER คงจะไปสามก๊กมาแล้ว อิอิ แบบว่าหนังจบอารมณ์ไม่จบ อิอิ

ว่าแต่พี่ TIWINDEER รบมากี่ครั้งล่ะนี่(รบกับหนังสือ)
    dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 40

รายงานตัวครับ (จันทบุรี) - Page 2 Empty 0.0

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Thu Oct 01, 2009 11:22 pm

ใช่แล้วค่ะจริงๆเราคุยกันผิดที่นะเนี่ย ต้องไปที่มุมเมาส์แตกอิอิ จัดถึงเที่ยงคืนอ่ะค่ะ ง่วงเหมือนกันแต่คนฟังต้องมาก่อน อิอิ

สู้ๆน๊าาา กำลังใจกองโต รายงานตัวครับ (จันทบุรี) - Page 2 517479
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Thu Oct 01, 2009 11:25 pm

TIWINDEER พิมพ์ว่า:สวัสดีขอรับ กระผม นายธิบดี วิญญูทาน (เดียร์)

เรียนสาขานิติศาสตร์ ปีอะไรหว่า???

ทำงาน อบจ.จันท์ครับ

คติ รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง

มีสติแน่วแน่จึงเกิดสมาธิ มีสมาธิจึงทำได้ลุล่วง สำเร็จ

เห็นว่าระยองมีเว็บแล้วเลยเข้ามาทักทายน่ะครับ

ที่จันท์เคยคิดแต่ยังหาคนทำไม่ได้อ่ะครับ พอดีตัวเองก็ Low Tech

ยินดียินดีครับ ชอบเว็บนี้นะครับ มีทุกอย่างเลย และชอบการดาวน์โหลด แบบฟอร์มต่างๆมาก

ช่วยนักศึกษาได้เยอะเลย สะดวกดีขอรับ

วันที่ 11 จะมาร่วมงานบุญนะครับ

จะนำรูปไรท์ลงแผ่นมาให้นะครับ

ทั้งของน้องปู น้องเก๋ น้องโซดาจาง และที่ติดค้างพี่ป๋องก้บ น้องอิ๋ม (อิอิอิ) ไว้

ฝากบอกในเพจนี้เลยนะครับว่า ที่จะส่งทางไปรษณีย์น่ะผมไม่ส่งแล้ว

เดี๋ยวจะนำมาให้กับมือเลยแล้วกันครับ

รูปของพี่วิช ผมลงคอมไว้ให้ที่สระแก้ว(รึเปล่ายังงงงง)

ความจริงผมโพสต์ไว้แล้วที่กระทู้รายงานตัวแต่ไม่เห็นข้อความขึ้น

แบบว่ายังงงงงอยู่เลยมาโพสต์ในกระทู้นี้อีกทีหนึ่งครับ

เห็นน้องกายจากจันท์มาโพสต์ไว้ด้วย

ก็ช่วยเอ็นดูน้องๆกันหน่อย

ช่วยๆกันแนะนำนะครับ

สวัสดีครับ รายงานตัวได้ดีครับ แต่ผิดที่ไปหน่อย
    ช่วยไปตั้งกรู้ทู้รายงานตัวเลยครับ เพราะจะได้เป็นของไครของมัน
    ตามนี้ครับ >>> https://stou-rayong.thai-forum.net/forum-f1/ <<<

อ้อ ๆ ผมชื่อต้นนะครับ
    TIWINDEER
    TIWINDEER

ตั้งหัวข้อ  TIWINDEER Thu Oct 01, 2009 11:28 pm

สวัสดีน้องต้อมแต้มครับ

พี่รบรบ พักพัก ครับ

บางครั้งเมื่อมีศึกหลายด้านก็ต้องพักด้านที่ไม่จำเป็นไว้

แล้วตะลุยด้านที่เป็นจุดยุทธศาสตร์ก่อนนะครับ

แต่พี่ไม่เครียด

เพราะเรียนแบบมีความสุขแล้วจะรู้สึกผ่อนคลายมากกว่า

ยินดีที่ได้รู้จักน้องต้อมแต้มนะ พี่เดียร์ครับ

ขอบคุณน้องโซดาจางให้กำลังใจนั้นกลับมาที่น้องด้วยนะ

ถ้ากลับบ้านก็เดินทางดีดีระมัดระวังด้วย

ถ้าจะหลับก็ให้หลับฝันดีครับ
    TIWINDEER
    TIWINDEER

ตั้งหัวข้อ  TIWINDEER Thu Oct 01, 2009 11:30 pm

ขอบใจน้องต้นที่แนะนำครับ

เดี๋ยวจะปฏิบัติตามทันทีนะครับ

จำได้พี่เจอน้องที่จันท์มาแลครับหนึ่ง

ยังจำได้ขอรับ
    TIWINDEER
    TIWINDEER

ตั้งหัวข้อ  TIWINDEER Thu Oct 01, 2009 11:34 pm

ต้องตั้งเป็นกระทู้ใหม่เลยหรือครับน้องต้น

ถ้างั้นพี่ Copy จากกระทู้นี้ไปเลยนะครับ
    ????????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  ???????? Thu Oct 01, 2009 11:36 pm

TIWINDEER พิมพ์ว่า:สวัสดีน้องต้อมแต้มครับ

พี่รบรบ พักพัก ครับ

บางครั้งเมื่อมีศึกหลายด้านก็ต้องพักด้านที่ไม่จำเป็นไว้

แล้วตะลุยด้านที่เป็นจุดยุทธศาสตร์ก่อนนะครับ

แต่พี่ไม่เครียด

เพราะเรียนแบบมีความสุขแล้วจะรู้สึกผ่อนคลายมากกว่า

ยินดีที่ได้รู้จักน้องต้อมแต้มนะ พี่เดียร์ครับ

ยินดีที่ได้รุ้จักค่ะ พี่เดียร์

แล้วจุดยุทธศาสตร์นี่มันอยุ่ตรงไหนอะคะ Very Happy
    สงสัยมันจะรกเกินจนมองไม่เห็น อิอิ เพราะจุดยุทธศาสตร์ถูกทับไว้ด้วยกองทัพอันใหญ่โตมโหฬาร.....555

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 9:01 am