ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

มีใครจะให้ติวบ้างจ๊ะน้องนิติ

Admin
    Admin
    Admin

: 57

มีใครจะให้ติวบ้างจ๊ะน้องนิติ Empty มีใครจะให้ติวบ้างจ๊ะน้องนิติ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Nov 10, 2009 9:53 pm

ติดต่อหาประธานด่วนนะค่ะจะหาคนติวให้ ถ้าอยากรู้อะไรก็ถามนะค่ะ... Surprised พี่ป่องจัดให้ การเรียกฎหมายต้องกล้าถามกล้าโต้แย้ง แต่อย่าโต้แย้งอย่างไร้เหตุและผล
    Pathree
    Pathree

: 36
    ที่อยู่ : 133/57 หมู่บ้านเพลินใจ3 ม.2 ต.ทับมา อ.เมือง จ.ระยอง

มีใครจะให้ติวบ้างจ๊ะน้องนิติ Empty พี่ป๋อง

ตั้งหัวข้อ  Pathree Mon Apr 05, 2010 11:19 pm

พี่ป๋องคะ...
    ตกลงว่าติวเมื่อไหร่คะ....ที่ไหน..กี่โมงคะ(อาญา1กะแพ่ง1)
    รบกวนตอบหนูด้วย....ฮือๆ(จาแย่แย้ว)

สุขสันต์วันสงกรานต์ค่ะพี่...ขอรดน้ำดำหัวพี่ป๋องก่อนล่วงหน้าเป็นคนแรกเลยค่ะ(ขอให้สวยวันสวยคืน..สวยกว่าพอลล่า เทเล่อร์ อีกค่ะ)

ลืมถาม...พี่ป๋องเป็นค๋นลำปางกะเจ้า...ก๋อหื้อปิ๊กบ้านหื้อม่วนน่ะเจ้า...
    น้องภัทร์
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

มีใครจะให้ติวบ้างจ๊ะน้องนิติ Empty Re: มีใครจะให้ติวบ้างจ๊ะน้องนิติ

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Apr 07, 2010 4:08 pm

Pathree พิมพ์ว่า:พี่ป๋องคะ...
    ตกลงว่าติวเมื่อไหร่คะ....ที่ไหน..กี่โมงคะ(อาญา1กะแพ่ง1)
    รบกวนตอบหนูด้วย....ฮือๆ(จาแย่แย้ว)

สุขสันต์วันสงกรานต์ค่ะพี่...ขอรดน้ำดำหัวพี่ป๋องก่อนล่วงหน้าเป็นคนแรกเลยค่ะ(ขอให้สวยวันสวยคืน..สวยกว่าพอลล่า เทเล่อร์ อีกค่ะ)

ลืมถาม...พี่ป๋องเป็นค๋นลำปางกะเจ้า...ก๋อหื้อปิ๊กบ้านหื้อม่วนน่ะเจ้า...
    น้องภัทร์

เช่นกันสบายๆวันสงการน์ตนะจ๊ะคนสวย Cool

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 4:47 am