ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

รบกวนขอรูปวันปฐมนิเทศค่ะ

mint
    mint

รบกวนขอรูปวันปฐมนิเทศค่ะ Empty รบกวนขอรูปวันปฐมนิเทศค่ะ

ตั้งหัวข้อ  mint Wed Nov 18, 2009 12:46 pm

รบกวนขอรูปวันปฐมนิเทศหน่อยค่ะ
    จะเอาไปติดแฟ้ม KPI

.....รบกวนด้วยนะคะ...... Razz
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

รบกวนขอรูปวันปฐมนิเทศค่ะ Empty Re: รบกวนขอรูปวันปฐมนิเทศค่ะ

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Wed Nov 18, 2009 6:04 pm

ได้ครับ ขอเวลารวบรวมนิดนึงนะครับ
    แล้วเอารูปวันกฐินด้วยมั๊ยครับ
    แต่ทั้งหมดไม่ไหว อยากได้ทั้งหมด
    ต้องเอาแฟร์ชไดร์มาจั้ม ที่งานคลายเคลียด
    จะดีกว่านะครับ แต่เดี๋ยวรวบรวมพร้อมแต่งไว้ให้ นะครับ
    mint
    mint

รบกวนขอรูปวันปฐมนิเทศค่ะ Empty รับทราบ

ตั้งหัวข้อ  mint Thu Nov 19, 2009 11:07 am

tonmai1 พิมพ์ว่า:ได้ครับ ขอเวลารวบรวมนิดนึงนะครับ
    แล้วเอารูปวันกฐินด้วยมั๊ยครับ
    แต่ทั้งหมดไม่ไหว อยากได้ทั้งหมด
    ต้องเอาแฟร์ชไดร์มาจั้ม ที่งานคลายเคลียด
    จะดีกว่านะครับ แต่เดี๋ยวรวบรวมพร้อมแต่งไว้ให้ นะครับ

ขอบคุณมากค่ะ lol!

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 4:14 am