ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

Admin
ชายเล็ก
ไทเลย
tweety
dj.soda
naroudee
10 posters

น้องใหม่รายงานตัวค่ะ

naroudee
    naroudee

: 40

น้องใหม่รายงานตัวค่ะ Empty น้องใหม่รายงานตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  naroudee Tue Jul 13, 2010 2:55 pm

ชื่อ นางสาวณฤดี เมี่ยงพันธุ์ ชื่อเล่น ฤดี ค่ะ
    บริหารธุรกิจ สาขาวิทยาการจัดการ เอกการจัดการ ค่ะ
    ปีหนึ่ง เทอมหนึ่ง 1/53 ค่ะ
    ทำงาน เป็นเสมียน ที่เซ็นเตอร์เพนต์ พัทยา บางละมุง ค่ะ
    ปัจจุบันพัก บ้านเพลินใจห้า ทับมา ระยอง
    บ้านเกิดอยู่ที่จังหวัดกาญจนบุรีค่ะ
    สีที่ชอบ สีเขียว เพราะเป็นสีทีทำให้สดชื่นชุ่มช่ำใจ เมื่อมองสิ่งที่เป็นสีเขียวแล้วทำให้สดชื่นมีความสุขใจที่สุด
    สีฟ้า เพราะเป็นสีที่ทำให้สบายใจ เมื่อมองไปในสายน้ำจะทำให้อารมณ์เย็นลงหรือสบายใจขึ้น
    กีฬาที่ชอบ ว่ายน้ำ (แต่ไม่ค่อยด้ไปว่ายน้ำเลย) เล่นเป็นวอลเล่ย์บอล ปิงปอง(พอได้) เทนนิส แบท อื่นๆ
    เครื่องตนตรีที่ชอบ bat กลอง กีต้า เปียโน ขิม เล่นเป็นพอใช้ได้ กลอง คีย์บอท
    งานอดิเรกชอบร้องคาราโอเกะ เย็บปัก ถักร้อย แล้วแต่อารมณ์
    ชอบแต่งกลอนคำกลอน
    แต่งคำคม แต่งเพลง
    คติ ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
    อื่นๆ ให้ถามมากดีกว่าค่ะว่าน้องใหม่คนนี้ทำอะไรเป็นบ้าง
    สุดท้าย ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัยพี่ๆและ addmin ด้วยนะค่ะ
    ถ้าตัวสะกดผิดอย่างไรก็ขอ อภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ โดยเฉพาะ ภาษาอังกฤษ

ขอฝากเนื้อฝากตัว เอาไว้ด้วย
    ให้พี่ช่วยอบรม บ่มนิสัย
    ให้เรียนเก่ง เรียนดี มีวินัย
    ให้น้องใหม่คนนี้มีวิชา
    thank you
    ปล ใส่รูปไม่เป็นค่ะ
    naroudee
    naroudee

น้องใหม่รายงานตัวค่ะ Empty เพิ่มเติมรายงานตัว

ตั้งหัวข้อ  naroudee Tue Jul 13, 2010 2:58 pm

???????????? ????????????????????????????????????? sonklin199@hotmail.com
    0868436106 ?????????
    dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

น้องใหม่รายงานตัวค่ะ Empty Re: น้องใหม่รายงานตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Tue Jul 13, 2010 3:39 pm

สวัสดีค่ะ รายงานตัวครบสูตรเชียว ยินดีต้อนรับค่ะ ส่วนวิธีการลงรูป รอแปบค่ะ Very Happy
    dj.soda
    dj.soda
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

น้องใหม่รายงานตัวค่ะ Empty Re: น้องใหม่รายงานตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  dj.soda Tue Jul 13, 2010 3:53 pm

ไปที่ข้อมูลส่วนตัวค่ะ ---แล้วก็รูปประจำตัว ----อับโหลดภาพจากคอม --- กด Summit เลย

ว่าจะทำรูปให้คอมที่บ้านเพื่อนทำไม่ไก้อ่ะ อิอิ Very Happy
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ตั้งหัวข้อ  tweety Tue Jul 13, 2010 5:59 pm

naroudee พิมพ์ว่า:ชื่อ นางสาวณฤดี เมี่ยงพันธุ์ ชื่อเล่น ฤดี ค่ะ
    บริหารธุรกิจ สาขาวิทยาการจัดการ เอกการจัดการ ค่ะ
    ปีหนึ่ง เทอมหนึ่ง 1/53 ค่ะ
    ทำงาน เป็นเสมียน ที่เซ็นเตอร์เพนต์ พัทยา บางละมุง ค่ะ
    ปัจจุบันพัก บ้านเพลินใจห้า ทับมา ระยอง
    บ้านเกิดอยู่ที่จังหวัดกาญจนบุรีค่ะ
    สีที่ชอบ สีเขียว เพราะเป็นสีทีทำให้สดชื่นชุ่มช่ำใจ เมื่อมองสิ่งที่เป็นสีเขียวแล้วทำให้สดชื่นมีความสุขใจที่สุด
    สีฟ้า เพราะเป็นสีที่ทำให้สบายใจ เมื่อมองไปในสายน้ำจะทำให้อารมณ์เย็นลงหรือสบายใจขึ้น
    กีฬาที่ชอบ ว่ายน้ำ (แต่ไม่ค่อยด้ไปว่ายน้ำเลย) เล่นเป็นวอลเล่ย์บอล ปิงปอง(พอได้) เทนนิส แบท อื่นๆ
    เครื่องตนตรีที่ชอบ bat กลอง กีต้า เปียโน ขิม เล่นเป็นพอใช้ได้ กลอง คีย์บอท
    งานอดิเรกชอบร้องคาราโอเกะ เย็บปัก ถักร้อย แล้วแต่อารมณ์
    ชอบแต่งกลอนคำกลอน
    แต่งคำคม แต่งเพลง
    คติ ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
    อื่นๆ ให้ถามมากดีกว่าค่ะว่าน้องใหม่คนนี้ทำอะไรเป็นบ้าง
    สุดท้าย ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัยพี่ๆและ addmin ด้วยนะค่ะ
    ถ้าตัวสะกดผิดอย่างไรก็ขอ อภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ โดยเฉพาะ ภาษาอังกฤษ

ขอฝากเนื้อฝากตัว เอาไว้ด้วย
    ให้พี่ช่วยอบรม บ่มนิสัย
    ให้เรียนเก่ง เรียนดี มีวินัย
    ให้น้องใหม่คนนี้มีวิชา
    thank you
    ปล ใส่รูปไม่เป็นค่ะ
    สวัสดีครับtweetyครับอาชีวอนามัยและความปลอดภัย52ยินดีที่ได้รู้จัก ข้อมูลแน่นขนาดนี้รับรองดิ้นไม่หลุดแน่ๆ55555 ยินดีต้อนรับครับ ขอบคุณครับ Mad ปล.ก่อนใส่รูปอย่าลืมรีไซด์รูปก่อนนะเล็กสุดก็ได้
    ไทเลย
    ไทเลย
    อนุบาล2
    อนุบาล2

: 41

ตั้งหัวข้อ  ไทเลย Tue Jul 13, 2010 6:48 pm

เร็วกันจังน่ะ ทั้งโซดา และพี่วิช ตามไม่ทันเลย ยินดีต้อนรับครับ อย่าลืมไปรับน้องที่หาดแม่รำพึง
    17-18 ก.ค. นี้ด้วยน่ะครับ
    ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Tue Jul 13, 2010 9:27 pm

สวัสดีด้วยคนครับ ไปกระดานไหนก็ไม่ค่อยทันเขาเลย ท่านวิช ท่านดม เร็วจริงนะพักนี้
    ยินดีต้อนรับ น้องฤดีครับ หวังว่าคงเจอกัน งานรับน้องนะครับ
    cheers cheers cheers
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Jul 14, 2010 9:27 am

ยินดีต้อนรับจ๊าน้องจ๋า..มาเข้าแก๊งพังพอนปราบงูกันนะ อย่าลืมไปงานรับน้อง สนใจสอบถามรายละเอียดที่ 0865140103 นะ
    NAMFON
    NAMFON
    อนุบาล1
    อนุบาล1

: 32

ตั้งหัวข้อ  NAMFON Wed Jul 14, 2010 7:45 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ชื่อ น้ำฝน นะีค่ะ

เรียน สาขาวิทยาการจัดการ เอกบัญชี

แล้วเจอกันวันรับน้องนะค่ะ
    Jiingju
    Jiingju
    ปอตรีปี 2
    ปอตรีปี 2

: 39

ตั้งหัวข้อ  Jiingju Wed Jul 14, 2010 8:24 pm

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ค่ะ
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Wed Jul 14, 2010 8:33 pm

ยินดีได้รู้จักครับผม ต้นไม้ ครับ
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Jul 15, 2010 9:46 am

อบอุ่นค่ะพี่น้องมสธ.ระยอง
    pupoo
    pupoo
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 41

ตั้งหัวข้อ  pupoo Thu Jul 15, 2010 11:28 am

สวัสดีค่ะ

ยินดีต้อยรับสู่ ชมรม มสธ.ระยองน่ะค่ะ

ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Sun Aug 15, 2010 1:02 am

เจ้าของกระทู้ไปไหนแล้ว หรือว่าช่วงนี้ฝนตกหนักออกจากหมู่บ้านไม่ได้ อิอิ Mad Mad Mad

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 1:25 pm