ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

3 posters

ขอนำเอาส่วนที่หนักที่สุดมานำเสนอ...ขอรับทุกท่าน

natee
    natee
    อนุบาล1
    อนุบาล1

ที่อยู่ : 127/11หมู่บ้านเบญจพร ถ.สุขุมวิท ต.มาบตาพุด อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ขอนำเอาส่วนที่หนักที่สุดมานำเสนอ...ขอรับทุกท่าน Empty ขอนำเอาส่วนที่หนักที่สุดมานำเสนอ...ขอรับทุกท่าน

ตั้งหัวข้อ  natee Fri Jul 23, 2010 1:00 pm

Smile ซัมบายดีบ่...ทุกๆคน กระผมเองได้นำเอาส่วนที่อยู่ข้างใต้สมองมา...เรียงคิว รายงานตัวขอรับอิอิ Smile ตอนนี้กระผมเองอยู่ที่ญี่ปุ่น นั่งโซ้ยบะหมี่อยู่ขอรับ...อย่างว่าแหละชีวิตผมมันมีแต่เส้นทุกเช้า-เย็น
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

ขอนำเอาส่วนที่หนักที่สุดมานำเสนอ...ขอรับทุกท่าน Empty Re: ขอนำเอาส่วนที่หนักที่สุดมานำเสนอ...ขอรับทุกท่าน

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Jul 23, 2010 5:07 pm

natee พิมพ์ว่า: Smile ซัมบายดีบ่...ทุกๆคน กระผมเองได้นำเอาส่วนที่อยู่ข้างใต้สมองมา...เรียงคิว รายงานตัวขอรับอิอิ Smile ตอนนี้กระผมเองอยู่ที่ญี่ปุ่น นั่งโซ้ยบะหมี่อยู่ขอรับ...อย่างว่าแหละชีวิตผมมันมีแต่เส้นทุกเช้า-เย็น

เป็ดนทีไปโพสต์ที่กระดานเรื่องทั่วไปนะจ๊ะ...ไปก่อนที่จะโดนทำพะโล้เป็ด Cool
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ขอนำเอาส่วนที่หนักที่สุดมานำเสนอ...ขอรับทุกท่าน Empty Re: ขอนำเอาส่วนที่หนักที่สุดมานำเสนอ...ขอรับทุกท่าน

ตั้งหัวข้อ  tweety Fri Jul 23, 2010 7:04 pm

ประธานป๋อง พิมพ์ว่า:
    natee พิมพ์ว่า: Smile ซัมบายดีบ่...ทุกๆคน กระผมเองได้นำเอาส่วนที่อยู่ข้างใต้สมองมา...เรียงคิว รายงานตัวขอรับอิอิ Smile ตอนนี้กระผมเองอยู่ที่ญี่ปุ่น นั่งโซ้ยบะหมี่อยู่ขอรับ...อย่างว่าแหละชีวิตผมมันมีแต่เส้นทุกเช้า-เย็น

เป็ดนทีไปโพสต์ที่กระดานเรื่องทั่วไปนะจ๊ะ...ไปก่อนที่จะโดนทำพะโล้เป็ด Cool
    เป็ดย่างดีกว่าอยากกินอ่ะ Smile

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 8:40 am