ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

5 posters

ขอส่งตัวและหัวใจเข้าแถวมาเรียงคิวรายงานตัวขอรับ

natee
    natee
    อนุบาล1
    อนุบาล1

ที่อยู่ : 127/11หมู่บ้านเบญจพร ถ.สุขุมวิท ต.มาบตาพุด อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ขอส่งตัวและหัวใจเข้าแถวมาเรียงคิวรายงานตัวขอรับ Empty ขอส่งตัวและหัวใจเข้าแถวมาเรียงคิวรายงานตัวขอรับ

ตั้งหัวข้อ  natee Wed Jul 28, 2010 12:07 pm

Very Happy สมาชิกหน้าตาดูดี มีสถุน อิอิ Smile คนหน้าตาดูดีมีสถุน(นที)ขอรับครับผม
    เปนงัยกันบ้างครับ?...เตรียมตัวพร้อมยังเอ๋ยสอบซ่อม อิอิ
    แล้วเจอกันน่ะขอรับ 7-8 ส.ค. 2553 กระผมหวังว่าคงผ่านฉลุยทุกคน Very Happy
    Crying or Very sad สุ้ๆโว้ย Crying or Very sad Wink Wink Wink
    NAMFON
    NAMFON
    อนุบาล1
    อนุบาล1

: 32

ขอส่งตัวและหัวใจเข้าแถวมาเรียงคิวรายงานตัวขอรับ Empty Re: ขอส่งตัวและหัวใจเข้าแถวมาเรียงคิวรายงานตัวขอรับ

ตั้งหัวข้อ  NAMFON Wed Jul 28, 2010 3:01 pm

natee พิมพ์ว่า: Very Happy สมาชิกหน้าตาดูดี มีสถุน อิอิ Smile คนหน้าตาดูดีมีสถุน(นที)ขอรับครับผม
    เปนงัยกันบ้างครับ?...เตรียมตัวพร้อมยังเอ๋ยสอบซ่อม อิอิ
    แล้วเจอกันน่ะขอรับ 7-8 ส.ค. 2553 กระผมหวังว่าคงผ่านฉลุยทุกคน Very Happy
    Crying or Very sad สุ้ๆโว้ย Crying or Very sad Wink Wink Wink

ขอให้สอบผ่านทุกคนเลยค่ะพี่ๆ
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ขอส่งตัวและหัวใจเข้าแถวมาเรียงคิวรายงานตัวขอรับ Empty Re: ขอส่งตัวและหัวใจเข้าแถวมาเรียงคิวรายงานตัวขอรับ

ตั้งหัวข้อ  tweety Wed Jul 28, 2010 6:37 pm

ไม่รู้มันเป็นยังไง ทำไมฟังแล้วก็ไม่เข้าใจ ไม่รู้มันมาจากไหน ไม่รู้ว่าใครเอามันเข้ามา5555555 Smile
    Admin
    Admin
    Admin

: 57

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Jul 29, 2010 10:46 am

natee พิมพ์ว่า: Very Happy สมาชิกหน้าตาดูดี มีสถุน อิอิ Smile คนหน้าตาดูดีมีสถุน(นที)ขอรับครับผม

หาสาระมาให้น้องๆอ่านบ้างก็ได้นะ พวกผู้ดีมีสถุน หน้าตาเป็นแบบนี้นี่เอง Sad
    หญิงอ๋อย
    หญิงอ๋อย
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ที่อยู่ : 99/307 ม.10 หม่บ้านเอกมงคล 4 ซ.เขาตาโล ต.หนองปลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20260

ตั้งหัวข้อ  หญิงอ๋อย Thu Jul 29, 2010 11:30 pm

ประธานป๋อง พิมพ์ว่า:

หาสาระมาให้น้องๆอ่านบ้างก็ได้นะ พวกผู้ดีมีสถุน หน้าตาเป็นแบบนี้นี่เอง Sad

อุ๊ย...ได้ใจมากเลยพี่ป๋อง ... Very Happy Very Happy พึ่งรู้นะเนี่ยว่า พวกผู้ดีมีสถุน หน้าตาเป็นแบบนี้นี้เอง 555555

(น้องล้อเล่นนะพี่ นที Mad )
    หญิงอ๋อย
    หญิงอ๋อย
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ที่อยู่ : 99/307 ม.10 หม่บ้านเอกมงคล 4 ซ.เขาตาโล ต.หนองปลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20260

ตั้งหัวข้อ  หญิงอ๋อย Thu Jul 29, 2010 11:36 pm

tweety พิมพ์ว่า:ไม่รู้มันเป็นยังไง ทำไมฟังแล้วก็ไม่เข้าใจ ไม่รู้มันมาจากไหน ไม่รู้ว่าใครเอามันเข้ามา5555555 Smile

อืม..แล้วตกลงว่าเปนใครอะพี่วิชตี้ รู้แล้วบอกกันบ้างนะพี่ อิอิ Very Happy

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 12:58 pm