ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

ปฐมนิเทศ เจอกัน ครับพี่น้องครับ

ชายกลาง

: 45

ปฐมนิเทศ เจอกัน ครับพี่น้องครับ Empty ปฐมนิเทศ เจอกัน ครับพี่น้องครับ

ตั้งหัวข้อ  ชายกลาง Wed Jul 06, 2011 4:17 am

วันที่ 10 กรกฎาคม 2554 วันปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ผมไม่แน่ใจว่าต้องทำอะไรบ้าง มีไรให้ช่วยก้อบอกกันบ้างนะครับ เสื้อชมรมตัวใหม่ล่าสุดหน้าเป็นไงครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ใครรู้บอกที เอามาให้ด้วย 555

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 5:48 pm