ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

5 posters

รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ

ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54)
    อนุบาล2
    อนุบาล2

รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ Empty รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ

ตั้งหัวข้อ  ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) Mon Jul 11, 2011 1:49 pm

รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ Empty Re: รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Mon Jul 11, 2011 4:27 pm

ถ้าเข้ากันบ่อยๆ มันก็จะลดความเหงาลงนะครับ
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ Empty Re: รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ

ตั้งหัวข้อ  tweety Mon Jul 11, 2011 7:12 pm

ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) พิมพ์ว่า:รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ
    ตอนก่อตั้งแรกๆก็ไม่เหงาดอกครับ ระยะหลังเริ่มมี fb สมาชิกก็ห่างไปนิดๆหรือไม่ก็ดูหนังสือ(โป๊)กันเคร่งเครียดเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามา (ขอบอกอย่าให้แก๊ง.....ออกอาละวาดนะรับรองNon Stop) Smile

แก้ไขล่าสุดโดย tweety เมื่อ Mon Jul 11, 2011 8:13 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    Jiingju
    Jiingju
    ปอตรีปี 2
    ปอตรีปี 2

: 39

ตั้งหัวข้อ  Jiingju Mon Jul 11, 2011 8:08 pm

tweety พิมพ์ว่า:
    ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) พิมพ์ว่า:รู้สึกว่าเว็บชมรมเราจะเหงาไปหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆ
    ตอนก่อตั้งแรกก็ไม่เหงาดอกครับ ระยะหลังเริ่มมีfbสมาชิกก็ห่างไปนิดๆหรือไม่ก็ดูหนังสือ(โป๊)กันเคร่งเครียดเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามา (ขอบอกอย่าให้แก๊ง.....ออกอาละวาดนะรับรองNon Stop) Smile

เค้าเรียกว่าอยู่ในช่วงฟื้นตัว ช่วยกันปลุกระดมหน่อยนะคะ
    อนุบาล2
    อนุบาล2

ตั้งหัวข้อ  ตู่ (ปธ.นศ.ชาย ภาคต้น/54) Mon Jul 11, 2011 8:11 pm

Jiingju พิมพ์ว่า:
    tweety พิมพ์ว่า:
    ตอนก่อตั้งแรกก็ไม่เหงาดอกครับ ระยะหลังเริ่มมีfbสมาชิกก็ห่างไปนิดๆหรือไม่ก็ดูหนังสือ(โป๊)กันเคร่งเครียดเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามา (ขอบอกอย่าให้แก๊ง.....ออกอาละวาดนะรับรองNon Stop) Smile

เค้าเรียกว่าอยู่ในช่วงฟื้นตัว ช่วยกันปลุกระดมหน่อยนะคะ
    เคๆ ได้ครับ ผมจะช่วยอีกแรงครับ จะมาเยี่ยมทุกวันเลยครับ
    คนไทเลย
    คนไทเลย
    มัธยมต้น
    มัธยมต้น

ตั้งหัวข้อ  คนไทเลย Wed Jul 13, 2011 10:33 pm

ใช่เลยครับช่วยๆกัน ผมเข้ามา2-3ครั้งต่ออาทิตย์
    แต่ไม่มีไร Very Happy Very Happy

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 11:58 am