ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

น้องใหม่ขอรายงานตัวค่ะ

benblack
    benblack

: 33

น้องใหม่ขอรายงานตัวค่ะ Empty น้องใหม่ขอรายงานตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  benblack Mon Jul 25, 2011 5:51 pm

Cool ชื่อ โสรจิตร์ โนราช
    ชื่อเล่น เบญ ค่ะ
    เรียน เอกการเงิน
    ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
    มีไรก้อแนะนำกันบ้างนะจ๊ะ Cool
    ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

น้องใหม่ขอรายงานตัวค่ะ Empty Re: น้องใหม่ขอรายงานตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Wed Jul 27, 2011 9:10 am

หวัดดีครับ บุญจันทร์ เชื้อแก้ว น้องใหม่ 54
    เป็นบัณฑิต อาชีวอนามัยและความปลอดภัย
    ชื่อเล่น เล็ก ครับ
    เอก บริหารทรัพยากรมนุษย์
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    อยากให้แนะนำไร สอบถามได้นะครับ จะพยายามหาคำตอบมาให้.... cheers cheers cheers

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 10:57 pm