ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

มารายงานตัวค๊า!!!!....(เกี่ยวกันม๊ะนี่)

????????
    ผู้มาเยือน

มารายงานตัวค๊า!!!!....(เกี่ยวกันม๊ะนี่) Empty มารายงานตัวค๊า!!!!....(เกี่ยวกันม๊ะนี่)

ตั้งหัวข้อ  ???????? Fri Sep 11, 2009 7:15 pm

สวัสดีค่ะ

ชื่อ : ต้อมแต้ม ค่ะ

เรียน : สาขาวิชา ภาษาญี่ปุ่น คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่

อาชีพ : รับจ้างแบกหมอน(ของตัวเอง)อิอิ......นักศึกษา ค่ะ

ความถนัด : คอมพิวเตอร์,.........ฯลฯ.

แวะมาแจมค่ะ.คงไม่ว่ากันนะคะ...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

PS. มาช่วยพี่ต้นในกระทู้เกือบมีสาระจร้า!!!!....^^

แก้ไขล่าสุดโดย kiss me เมื่อ Fri Sep 11, 2009 8:10 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

มารายงานตัวค๊า!!!!....(เกี่ยวกันม๊ะนี่) Empty Re: มารายงานตัวค๊า!!!!....(เกี่ยวกันม๊ะนี่)

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Fri Sep 11, 2009 7:22 pm

อิอิ... เอามาช่วยงานนะครับ ไม่งั้น ว่างงานเกินไป
    พี่ๆ มีไรใช้งานได้เต็มที่ครับ เก่งภาษามากมาย
    แต่เรื่องอื่น ไม่แน่ใจครับ
    noo_nid
    noo_nid
    อนุบาล1
    อนุบาล1

มารายงานตัวค๊า!!!!....(เกี่ยวกันม๊ะนี่) Empty Re: มารายงานตัวค๊า!!!!....(เกี่ยวกันม๊ะนี่)

ตั้งหัวข้อ  noo_nid Sat Sep 12, 2009 4:40 pm

Noo_nid อยากเรียนภาษามากเลย ภาษาเขมรนะ จะไปเจรจา ขอเขาพระวิหารมาคืนคนไทย
    ต้อมแต้ม ไหวไหมคับ
    noo_nid
    noo_nid
    อนุบาล1
    อนุบาล1

ตั้งหัวข้อ  noo_nid Sat Sep 12, 2009 4:47 pm

พี่ต้นไม้
    เตรียมอนุบาล
    กับการใส่ดาวข้างล่างรูป ทำไง
    เพราะถ้า Noo_nid เป็นภาษาเขมรแล้ว จะเปิดสอน อนุบาลกันตรึม____แปลนะ กันตรึมเป็นเพลงที่ร้องเป็นภาษาเขมร เช่นร็อคคงคย 55
    ส่วนดาวนั้น ที่เกรด Noo_nid มีตั้งหลายตัว เอาออกอย่างไรได้บ้าง
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Sat Sep 12, 2009 5:05 pm

ดาว คือ ระดับการโพสครับ คือเราโพสมากก็จะขึ้นระดับดาวนะครับ
    งง มะครับ .. อิอิ จำนวนการโพสนะครับ
    1. 20 แร็ป จะขึ้น เตรียมอนุบาล (ดาวยังไม่มีสี)
    2. 40 แร็ป จะมีดาวขึ้น 1 ดวง -เตรียมอนุบาล 1
    3. 60 แร็ป จะมีดาวขึ้น 2 ดวง -เตรียมอนุบาล 2
    4. 75 แร็ป จะมีดาวขึ้น 3 ดวง -เตรียมอนุบาล 3
    5. 85 แร็ป จะมีดาวขึ้น 4 ดวง -ประถมศึกษา
    6. 100 แร็ป จะมีดาวขึ้น 5 ดวง -มัธยมศึกษา

ระดับตามนี้ละครับ เอาไว้เพื่อบอกว่าไครสนใจที่จะโพสตอบหรือถามกระทู้ต่างๆ มั่งนะครับ
    ????????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sun Sep 13, 2009 3:51 pm

55+ภาษาเขมรคงไม่ไหวอะค่ะ ไม่รู้เลยอิอิ

ถ้าจะทวงเขาพระวิหารคืนคงจะต้องเพิ่งไสยศาสตร์ล่ะมั้งค่ะ

เพราะทางโน้นเค้าเยอะจิงๆ ที่เค้าได้ไปนั้นคงจะเล่นของมั้งค่ะ ^^"
    noo_nid
    noo_nid
    อนุบาล1
    อนุบาล1

ตั้งหัวข้อ  noo_nid Sun Sep 13, 2009 10:14 pm

ขอบคุณคับ
    p' tonmai

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 5:20 pm