ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

รายงานตัวครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

worapot
    worapot

รายงานตัวครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ Empty รายงานตัวครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  worapot Thu Dec 08, 2011 2:07 pm

สวัสดีพี่น้องทุกคนครับ

ชื่อ วรพจน์ นาคสกุล ครับ
    สาขา นิเทศศาสตร์ วิทยุกระจายเสียง
    ทำงานที่ สถานีวิทยุกรมอุตุนิยมวิทยา จ.ระยองครับ
    คำคม ธันวาคมนี่ คมมั้ยครับ อ่ออล้อเล่นครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้ครับ
    คนไทเลย
    คนไทเลย
    มัธยมต้น
    มัธยมต้น

รายงานตัวครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ Empty Re: รายงานตัวครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  คนไทเลย Sun Dec 18, 2011 10:57 pm

อ่ะ ก็ว่ากันไป ยินดีต้อนรับครับ
    อุดมครับ จป 52 เจอกันได้ที่เฟสบุ๊กนะครับ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 2:35 am