ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

tweety
jimmy
อ้อมจัง
dj.soda
tukta
pupoo
iam_inlove
ชายเล็ก
Admin
tonmai1
ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ
15 posters

รายงานตัวอีกสักครั้งคงไม่ว่ากัน

อนุบาล3
    อนุบาล3

รายงานตัวอีกสักครั้งคงไม่ว่ากัน - Page 2 Empty รายงานตัวอีกสักครั้งคงไม่ว่ากัน

ตั้งหัวข้อ  ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ Tue Nov 17, 2009 3:32 am

First topic message reminder :

Very Happy สวัสดีครับพี่ๆน้องทุกๆคน
    Shocked ผมชื่อ ว่าที่ร้อยตรี ไมตรี ทองวิเศษ ที่ระยองเรียกไมค์
    Surprised เรียน สาขาส่งเสริมการเกษตรและสหกรณ์2ปี
    Smile ทำงานที่ บริษัท BST/BSTE/BSTL 5.ถ.ไอ8นิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด038-698698ต่อ1444
    Razz บ้านระยอง หมู่บ้านศักดิ์ทิพย์2
    Embarassed บ้านเกิด บ้านโนนสว่าง-หนองเม็ก ต.โนนค้อ อ.บุณฑริก จ.อุบลราชธานี 34230
    Very Happy สิ่งที่ชอบ ชอบฟังเพลง และร้องบ้างบางโอกาส
    Cool สิ่งที่หวัง อยากได้ปริญญาสักใบมาไว้เชยชม
    Crying or Very sad อนาคต อยากเป็นให้มากกว่านี้ และกลับไปพัฒนาบ้านเกิดเมืองนอน แต่ตอนนี้ขอทำงานเก็บเงินก่อน
    Wink อยากมีเพื่อนเยอะๆ การได้มาเรียนที่นี่ทำให้ได้มีเพื่อนๆพี่ๆ ทำให้อบอุ่นมากครับ ขอบคุณทุกกำลังแรงใจที่มอบให้กันครับขอบคุณมากครับ
    หญิงอ๋อย
    หญิงอ๋อย
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ที่อยู่ : 99/307 ม.10 หม่บ้านเอกมงคล 4 ซ.เขาตาโล ต.หนองปลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20260

รายงานตัวอีกสักครั้งคงไม่ว่ากัน - Page 2 Empty Re: รายงานตัวอีกสักครั้งคงไม่ว่ากัน

ตั้งหัวข้อ  หญิงอ๋อย Wed Sep 29, 2010 8:50 pm

ประธานป๋อง พิมพ์ว่า:
    ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ พิมพ์ว่า: Smile สบายดีกันทุกคนหรือปล่าวครับ พี่ๆ น้องๆ ครับ แว๊ปๆ เห็นศิษย์น้องเทคนิคอุบลด้วยรายงานตัวอีกรอบได้ไหมครับ Very Happy

ดีจ้าน้องไมค์ เด็กเทคนิคอุบลน่ารักทุกคนเลย Surprised

เด็กเทคนิคระยองก็น่ารัก นะค่ะ Very Happy Cool
    NAMFON
    NAMFON
    อนุบาล1
    อนุบาล1

: 32

รายงานตัวอีกสักครั้งคงไม่ว่ากัน - Page 2 Empty Re: รายงานตัวอีกสักครั้งคงไม่ว่ากัน

ตั้งหัวข้อ  NAMFON Wed Sep 29, 2010 8:55 pm

หญิงอ๋อย พิมพ์ว่า:
    ประธานป๋อง พิมพ์ว่า:
    ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ พิมพ์ว่า: Smile สบายดีกันทุกคนหรือปล่าวครับ พี่ๆ น้องๆ ครับ แว๊ปๆ เห็นศิษย์น้องเทคนิคอุบลด้วยรายงานตัวอีกรอบได้ไหมครับ Very Happy

ดีจ้าน้องไมค์ เด็กเทคนิคอุบลน่ารักทุกคนเลย Surprised

เด็กเทคนิคระยองก็น่ารัก นะค่ะ Very Happy Cool

ใช่เลยค่ะ..พี่อ๋อย
    เด็กเทคนิคระยองน่ารักทุกคน Smile Smile Smile
    อนุบาล3
    อนุบาล3

ตั้งหัวข้อ  ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ Thu Sep 30, 2010 1:54 am

Very Happy จ้า เด็กเทคนิคระยองสวยๆน่ารัก ไม่เถียง Smile
    Sad น่ารัก ทุกจังหวัดแหละจ๊ะ ขอบคุณทุกๆคนครับ Razz
    หญิงอ๋อย
    หญิงอ๋อย
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ที่อยู่ : 99/307 ม.10 หม่บ้านเอกมงคล 4 ซ.เขาตาโล ต.หนองปลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20260

ตั้งหัวข้อ  หญิงอ๋อย Thu Sep 30, 2010 9:25 pm

ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ พิมพ์ว่า: Very Happy จ้า เด็กเทคนิคระยองสวยๆน่ารัก ไม่เถียง Smile
    Sad น่ารัก ทุกจังหวัดแหละจ๊ะ ขอบคุณทุกๆคนครับ Razz

ไม่นะพี่ เทคนิคระยองต้องน่ารักที่ สุด ค่ะ Very Happy Very Happy
    ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Sun Oct 10, 2010 1:13 am

น้องไมค์ เตรียมตัวซ้อมย่อยกันรึยัง พี่วันที่ 25 นะ ภาคเช้าซะด้วย sunny sunny sunny
    อนุบาล3
    อนุบาล3

ตั้งหัวข้อ  ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ Wed Oct 13, 2010 6:14 pm

Very Happy ผมกลับบ้าน 4-11 เพิ่งได้รับ11ครับพี่เล็ก เพิ่งตอบกลับวันนี้เอง
    Crying or Very sad พีเล็กตัดชุดยังครับ ชวนด้วยนะครับ
    Embarassed ลงสาขาเดิมโอนภาษาไทย และ เลือกเสรีอีกตัว มีค่าเท่าเดิมพี่เล็กเรียนช้าเหมือนเดิมเลย
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ตั้งหัวข้อ  tweety Wed Dec 01, 2010 7:55 pm

ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ พิมพ์ว่า: Very Happy ผมกลับบ้าน 4-11 เพิ่งได้รับ11ครับพี่เล็ก เพิ่งตอบกลับวันนี้เอง
    Crying or Very sad พีเล็กตัดชุดยังครับ ชวนด้วยนะครับ
    Embarassed ลงสาขาเดิมโอนภาษาไทย และ เลือกเสรีอีกตัว มีค่าเท่าเดิมพี่เล็กเรียนช้าเหมือนเดิมเลย
    สุดยอดเลยท่านไมค์ อยากได้2ใบบ้าง แค่ ใบเดียวก็แย่แล้ว555 Cool
    อนุบาล3
    อนุบาล3

รายงานตัวอีกสักครั้งคงไม่ว่ากัน - Page 2 Empty ไม่ยากหรอกพี่วิช

ตั้งหัวข้อ  ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ Thu Dec 02, 2010 8:37 am

พยายามลงสัมฤทธิบัตรด้วยนะพี่ จะได้จบเร็วๆ อย่าลืมให้กำลังใจผม พี่เล็กชาย/หญิง/พี่ทองสุข/เจ้อาง /น้องอิ๋ม/และท่านประธานพชร ซ้อมรับ /25/12 นี้ รับจริง 15-17 มกราคมปีหน้าครับ Very Happy
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ตั้งหัวข้อ  tweety Sat Dec 04, 2010 10:15 am

ไมค์สู้ๆ ไมค์ สู้ตาย สู้ๆ เด้อ Mad
    อ้อมจัง
    อ้อมจัง
    ประถมศึกษา
    ประถมศึกษา

ตั้งหัวข้อ  อ้อมจัง Sat Jan 15, 2011 3:03 pm

Very Happy โอ๊ะ..เอาปลาแดก ( ปลาร้า..เดี๊ยวหาว่าพูดไม่เพราะ)มาฝาก..อยากให้คนเก่งได้กิน..
    ดีจาด้วยจีจีนะคะ อีสานของเราจะมีคนเก่งเพิ่มมาอีกคนแล้ว เย้ อีสานจงเจริญ Crying or Very sad
    (หนูชอบรูปนี้มากเลยค่ะ..เหมือนผู้ใหญ่บ้านแถวบ้านเราเลย)
    อนุบาล3
    อนุบาล3

ตั้งหัวข้อ  ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ Sun Jul 10, 2011 7:31 pm

Very Happy ดูซิว่ากระทู้นี้จะมีใครเข้ามาทักทายกันอีกไหม Smile
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ตั้งหัวข้อ  tweety Mon Jul 11, 2011 7:15 pm

ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ พิมพ์ว่า: Very Happy ดูซิว่ากระทู้นี้จะมีใครเข้ามาทักทายกันอีกไหม Smile
    มาแล้วคนแรกตามคำเชิญ ไม่รู้ว่าจะมีสาวๆหลงมาบ้างรึป่าวหนอ? Smile
    Jiingju
    Jiingju
    ปอตรีปี 2
    ปอตรีปี 2

: 39

ตั้งหัวข้อ  Jiingju Mon Jul 11, 2011 8:02 pm

tweety พิมพ์ว่า:
    ว่าที่ร้อยตรีไมตรี ทองวิเ พิมพ์ว่า: Very Happy ดูซิว่ากระทู้นี้จะมีใครเข้ามาทักทายกันอีกไหม Smile
    มาแล้วคนแรกตามคำเชิญ ไม่รู้ว่าจะมีสาวๆหลงมาบ้างรึป่าวหนอ? Smile

สวัสดีค่ะพี่ไมค์ ตั้งใจเข้ามาไม่ได้หลงนะคะ...อิอิ
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Wed Jul 13, 2011 7:03 pm

ถ้ามีสาวๆ หลงมา ต้องหากับดักไว้ด้วยนะพี่ จะได้ไม่ไปไหนต่อ เอิ๊กๆๆ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 8:40 am