ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

2 posters

บอกบุญ

naroudee
    naroudee

: 40

บอกบุญ Empty บอกบุญ

ตั้งหัวข้อ  naroudee Thu Jul 15, 2010 9:20 pm

ฝากอีกนะค่ะ นานๆจะเข้ามาทีขอฝากเยอะหน่อยนะค่ะ

สวัสดีครับ

ผมชื่อ กัมปนาท สุขนิตย์ ครูสอน วิชาชีววิทยา โรงเรียนชาติตระการวิทยา จ.พิษณุโลก สอนมา เป็นโรงเรียนประจำอำเภอที่กันดารและห่างไกลความเจริญมากที่สุด มีนักเรียนประมาณ 1,000 คน แต่มีครูแค่ 30 คนเอง .....อาคารเรียนใช้การได้จริง 1 หลังซึ่งไม่พอกับจำนวนนักเรียน.....ปีนี้สอบติดมหาวิทยาลัยประมาณ 60 กว่าคนจาก 160 คน ครับ ........ แต่เด็กที่ อ.ชาติตระการ ฐานะทางบ้านไม่ค่อยดีจึงไม่ค่อยได้เรียนต่อ

ขอรับบริจาค หนังสือเรียน หรือหนังสือสอบเข้าเอนทรานซ์ หรือหนังสือเสริมบทเรียน (ถ้าได้ชีท อ.อุ๊ อ.เผ่า อ.ต่าง ๆ จะดีมากครับ) หรือ text book ระดับชั้นมัธยมศึกษา หรือ อุปกรณ์การทดลองต่างๆที่ไม่ได้ใช้แล้ว เอามาให้นักเรียนที่ โรงเรียนชาตระการวิทยา เพราะเด็กที่นี่ไม่มีหนังสือดีๆอ่าน และจะได้สอบเข้ามหาวิทยาลัยมากกว่านี้ (เงินไม่รับครับ เพราะใช้ยากและไม่อยากมีปัญหาภายหลัง)
    กรุณาส่ง โรงเรียนชาติตระการวิทยา
    124 หมู่ 4 ต.ป่าแดง อ.ชาติตระการ จ.พิษณุโลก 65170

ขอบคุณมากครับ .....สำหรับโอกาสที่นักเรียนโรงเรียนชาติตระการวิทยาจะได้รับ

กัมปนาท สุขนิตย์
    Designer hangbags

บอกบุญ Empty Re: บอกบุญ

ตั้งหัวข้อ  Designer hangbags Mon Oct 18, 2010 1:54 pm

Why is there such a good post?I have never seen such an exquisite master piece even though I have been vertical and horizontal networks for many years.replica handbags

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 6:38 pm