ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

tanapat
pooja_chayanit
tukta
ชายเล็ก
iam_inlove
นายต๋อง
dj.soda
tonmai1
tweety
Admin
14 posters

ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม มสธ.จังหวัดระยอง

Admin
    Admin
    Admin

: 57

ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม  มสธ.จังหวัดระยอง - Page 2 Empty ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม มสธ.จังหวัดระยอง

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Sep 02, 2010 2:15 pm

First topic message reminder :

lol! เนื่องจากพี่ป๋องและคณะกรรมการหมดวาระในการเป็น ประธานและกรรมการมสธ จ.ระยอง ใคร่เชิญชวนสมาชิกชมรมนศ.มสธระยองลงสมัครรับเลือกตั้งที่จะมีในวันที่ 12 กันยายน 2553
    โดยมีคุณสมบัติดั่งต่อไปนี้
    1. เป็นนักศึกษาของมหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช เพศ หญิงและชาย (กะเทยก็ได้นะฮ้า)(ฮา)
    2.ต้องเป็นสมาชิกชมรมนศ.ระยองมาแล้วไม่ต่ำกว่า 1 ปี
    3.มีใจและจิตอาสาในการทำงาน ไม่มุ่งหวังผลประโยชน์ ส่วนตัว
    4.รักในระบอบประชาธิปไตย
    5.ไม่เป็นบุคคลวิกลจริตและบุคคลล้มละลาย(ฮา)
    6.ต้องเป็นคนทุกที่ด้วยนะข้อนี้สำคัญ Cool

สนใจสมัครผ่านเวบไซต์ ตั้งแต่วันนี้จนถึง 8 กันยายน 2553 ได้ตลอดนะค่ะ หรือสอบถามรายละเอียดที่พี่ป๋อง 0865140103 อย่าลืมนะค่ะอยากให้ชมรมไปในทิศทางไหนจงช่วยกันออกมาเลือกตั้งนะค่ะ Wink

แก้ไขล่าสุดโดย ประธานป๋อง เมื่อ Fri Sep 03, 2010 4:03 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    น้องแอม
    น้องแอม
    อนุบาล1
    อนุบาล1

: 38

ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม  มสธ.จังหวัดระยอง - Page 2 Empty ความคิดส่วนตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  น้องแอม Mon Sep 06, 2010 6:24 pm

ไม่ว่าใครก็ตามที่อาสามาป็นประธานชมรมเราขอให้เป็นคนดีซื่อตรง ชอบพัฒนา ฟังผู้อื่นไม่เห็นแก่ตัว
    รักเพื่อน พี่ น้อง ห้ามโกหกในทุกๆเรื่อง ส่วนหนูก็ไม่ทิ้งชมรมไปใหนจะร่วมกิจกรรมเท่าที่เด็กผู้หญิงตัวน้อยๆจะทำได้และจะไม่ทิ้งชมรมอย่างที่พี่ต๋องเคยสั่งเสียใว้มีอะไรให้ช่วยก็ย่อมได้ค่ะยินดีทุกเรื่องค่ะ วันที่12กันยานี้ไปแน่นอนค่ะไม่พลาด แล้วมีใครให้เลือกบ้างค่ะ (อยากเลือก อยากเลือกSmile Smile Smile

แก้ไขล่าสุดโดย น้องแอม เมื่อ Mon Sep 06, 2010 6:29 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัญฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล)
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม  มสธ.จังหวัดระยอง - Page 2 Empty Re: ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม มสธ.จังหวัดระยอง

ตั้งหัวข้อ  tweety Mon Sep 06, 2010 10:36 pm

ชายเล็ก พิมพ์ว่า:ไม่ได้มาสมัครนะครับ คุณสมบัติไม่ครบ แต่มาใช้สิทธิแน่นอนครับ cheers cheers cheers
    ชายเล็กคุณสมบัติไม่น่าขาดนะ ขาดแต่เลขาประจำตัว55555555555555555
    Admin
    Admin
    Admin

ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม  มสธ.จังหวัดระยอง - Page 2 Empty Re: ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม มสธ.จังหวัดระยอง

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Sep 07, 2010 9:25 am

น้องแอม พิมพ์ว่า:ไม่ว่าใครก็ตามที่อาสามาป็นประธานชมรมเราขอให้เป็นคนดีซื่อตรง ชอบพัฒนา ฟังผู้อื่นไม่เห็นแก่ตัว
    รักเพื่อน พี่ น้อง ห้ามโกหกในทุกๆเรื่อง ส่วนหนูก็ไม่ทิ้งชมรมไปใหนจะร่วมกิจกรรมเท่าที่เด็กผู้หญิงตัวน้อยๆจะทำได้และจะไม่ทิ้งชมรมอย่างที่พี่ต๋องเคยสั่งเสียใว้มีอะไรให้ช่วยก็ย่อมได้ค่ะยินดีทุกเรื่องค่ะ วันที่12กันยานี้ไปแน่นอนค่ะไม่พลาด แล้วมีใครให้เลือกบ้างค่ะ (อยากเลือก อยากเลือกSmile Smile Smile

น้องแอมจ๊ะรู้สึกจะขอมากไปหรือเปล่าจ๊ะ ไอ้รื่องโกหกโกไหว้มันเป็นคุณสมบัติติดตัวใครตัวมันนะจ๊ะถ้ารู้ว่าเขาโกหกแล้วทำให้คนอื่นเดือดร้อนก็อย่าไปยุ่งซิจ๊ะ แต่ถ้าเขาโกหกเพื่อให้คนอื่นสบายใจมันก็เป็นอีกเรื่อง ว่าแต่จะเลือกตั้ง เป็นสมาชิกครบปีอ่ะยังจ๊ะ อายุถึง สิบแปดหรือยังจ๊ะ อิอิอิ เด็กหญิงตัวน้อยๆของพี่
    tonmai1
    tonmai1
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 42

ตั้งหัวข้อ  tonmai1 Tue Sep 07, 2010 5:40 pm

น้องแอมจ๊ะรู้สึกจะขอมากไปหรือเปล่าจ๊ะ ไอ้รื่องโกหกโกไหว้มันเป็นคุณสมบัติติดตัวใครตัวมันนะจ๊ะถ้ารู้ว่าเขาโกหกแล้วทำให้คนอื่นเดือดร้อนก็อย่าไปยุ่งซิจ๊ะ แต่ถ้าเขาโกหกเพื่อให้คนอื่นสบายใจมันก็เป็นอีกเรื่อง ว่าแต่จะเลือกตั้ง เป็นสมาชิกครบปีอ่ะยังจ๊ะ อายุถึง สิบแปดหรือยังจ๊ะ อิอิอิ เด็กหญิงตัวน้อยๆของพี่

เอ๊ !!! พี่ป๋องครับ... คนที่มีสิทธิ์ลงคะแนนต้องเป็นสมาชิกชมรมมาแล้ว 1 ปี ด้วยหรอครับ
    ผมนึกว่าแค่เป็นสมาชิกก็สามารถลงคะแนนได้ หรือ ผมเข้าใจอะไรผิดช่วยอธิบายด้วยนะครับ
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Sep 08, 2010 9:39 am

tonmai1 พิมพ์ว่า:

เอ๊ !!! พี่ป๋องครับ... คนที่มีสิทธิ์ลงคะแนนต้องเป็นสมาชิกชมรมมาแล้ว 1 ปี ด้วยหรอครับ
    ผมนึกว่าแค่เป็นสมาชิกก็สามารถลงคะแนนได้ หรือ ผมเข้าใจอะไรผิดช่วยอธิบายด้วยนะครับ

ถ้าจะเอาเกณฑ์จริงๆก็ใช่จ๊ะต้องเป็นสมัครชิกไม่ต่ำกว่า 1ปีจ๊ะสุดหล่อ แต่ระยองอย่าซีเรยสไป พวกเราทีมเดียวกันไม่แบ่งฝ่าย ใครก็ได้ขอให้ช่วยกันทำงานก็คงจะพอแระ
    iam_inlove
    iam_inlove
    ปอตรีปี 3
    ปอตรีปี 3

: 41

ตั้งหัวข้อ  iam_inlove Thu Sep 09, 2010 12:41 pm

หลังจากปิดรับสมัครไปตั้งแต่เมื่อวานนี้เราก็ได้ผู้สมัคร 1 คน จากเวปไซค์ชมรมคือ

คุณพชร สุวรรณโชติ

ยังงไงก็เจอกันวันที่ 12 กันยายน 2553 ไปเลือกตั้งกันเยอะๆน่ะค่ะ

natee
    natee
    อนุบาล1
    อนุบาล1

ที่อยู่ : 127/11หมู่บ้านเบญจพร ถ.สุขุมวิท ต.มาบตาพุด อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม  มสธ.จังหวัดระยอง - Page 2 Empty ขอสมัครด้วยคนกรับ...สมัครอิ่มท้อง 555

ตั้งหัวข้อ  natee Sun Sep 12, 2010 12:44 am

Very Happy ผมขอสนับสนุนระบอบประชาธิปไตยด้วยคนกรับ Smile กระผมจะไปใช้สิทธิ์เลือกตั้งประธานชมรมคนใหม่กรับ ในวันอาทิตย์ ที่ 12 กันยายน นี้ เจอกันน่ะกรับ

Very Happy ข่าววงใน...คุณพชร จะเลี้ยงพี่น้องทุกๆคนในวันนั้นจริงปะ Smile คุณพชร Very Happy

Twisted Evil Wink เลี้ยงวันเกิดตัวเองซะด้วย Wink Wink Wink

Very Happy ผมเตรียมถ่ายท้องไว้รอแล้วเด๋อ Smile คุณพะชอน อิอิ Smile

ขอเป็นผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ Wink Crying or Very sad ขออิ่มสักมื้อเถอะน่ะวันเกิดคุณพชร Smile Smile
    ชายกลาง

: 45

ประกาศ....รับสมัครคัดเลือกประธานชม  มสธ.จังหวัดระยอง - Page 2 Empty พี่ป๋องตอบน้องด้วย

ตั้งหัวข้อ  ชายกลาง Sat Sep 18, 2010 6:38 pm

ไม่ได้มาสมัคร เหมือนกาันพี่เล็ก แต่น้องจะกลับสู่สมาคมผู้รับใช้ชาวมสธ.ระยอง
    มีอะไรบอกน้องนำแหน่เด้อ
    Janikarn
    Janikarn
    เตรียมอนุบาล
    เตรียมอนุบาล

: 41

ตั้งหัวข้อ  Janikarn Sat Sep 18, 2010 10:34 pm

อ้อไม่ได้ไปเลือกค่ะ T^T เนื่องจากว่าต้องไปช่วยงานเกษตรอำเภอ เสียดายมาก แต่ขอแสดงความยินดีกับประธานคนใหม่ด้วยนะคะ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 5:15 am