ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

สงกรานต์
ll3adgil2ll
6 posters

สอบถามกิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย 4กันยาคะ

ll3adgil2ll
    ll3adgil2ll

: 34

สอบถามกิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย 4กันยาคะ Empty สอบถามกิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย 4กันยาคะ

ตั้งหัวข้อ  ll3adgil2ll Sat Aug 20, 2011 10:21 am

วานพี่ๆ เพื่อน ช่วยบอกทีค่ะ เตยพึ่งได้รับจม. แจ้งกิจกรรมแนะแนวที่จะจัดที่ระยองในวันที่4กันยานี้

วันนี้วันที่20แล้ว Surprised
    แบบตอบรับให้ส่งภายในวันที่ 22 นี้ ทำไงดี Mad

แล้วมีใครไปบ้างเนี่ย!!!!! Laughing

ถ้าเกิดส่งแบบตอบรับไม่ทัน จะไปร่วมด้วยได้ไหมคะ Razz
    สงกรานต์
    สงกรานต์

: 44

สอบถามกิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย 4กันยาคะ Empty กิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย4กันยา

ตั้งหัวข้อ  สงกรานต์ Sat Aug 20, 2011 11:30 pm

ผมก็พึ่งได้รับเหมือนกันครับ แต่เสียดายผมต้องทำงานคงไม่ได้ไปอะครับ ก็เห็นแบบกำหนดการที่เขาส่งมาให้สามารถตอบรับทางโทรศัพท์ด้วยนะคงทันนะครับ มีความรู้อะไรดีๆช่วยบอกด้วยนะครับ....wkhan76@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
    คนไทเลย
    คนไทเลย
    มัธยมต้น
    มัธยมต้น

สอบถามกิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย 4กันยาคะ Empty Re: สอบถามกิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย 4กันยาคะ

ตั้งหัวข้อ  คนไทเลย Sun Aug 21, 2011 2:26 pm

ตอบรับไม่ทันไม่เป็นไรครับ สามารถเข้ารับการแนะแนวได้เลย
    แต่อาจไม่ได้รับเอกสารแค่นั้นเอง ทางมสธก็เตรียมเอกสารมาค่อนข้างเยอะอยู่นะครับ
    ไม่ต้องกังวล ยังไงก็ขอให้ได้รับความรู้และแนวทางการเรียนและการสอบนะครับ
    ขอให้โชคดี
    Very Happy Very Happy Sad Sad Smile Smile
    ll3adgil2ll
    ll3adgil2ll

: 34

สอบถามกิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย 4กันยาคะ Empty Re: สอบถามกิจกรรมโครงการแนะแนวนัดหมาย 4กันยาคะ

ตั้งหัวข้อ  ll3adgil2ll Wed Aug 24, 2011 10:34 am

ยังไงก็จะไปคะ ตอบรับไปทาง email ที่เขาให้มาแล้ว !! ขอให้ได้ที่เถอะ Smile

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะคะ
    ชายเล็ก
    ชายเล็ก
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

ตั้งหัวข้อ  ชายเล็ก Thu Aug 25, 2011 8:24 pm

แนะนำว่า ควรไปอย่างยิ่งครับ cheers cheers cheers
    Phatchara Thun
    Phatchara Thun

ตั้งหัวข้อ  Phatchara Thun Fri Aug 26, 2011 8:39 pm

Crying or Very sad Evil or Very Mad ขอแนะนำว่าน้องใหม่หรือผู้ที่สนใจควรไปอย่างมากเพราะเป็นการแนะแนววิธีการเรียนและวิธีทำข้อสอบของมหาลัยครับและยังได้พบกับอาจารย์จากมหาลัยและพี่คณะกรรมการชมรมอีกด้วยที่จะมาช่วยตอบปัญหาและให้คำแนะนำนะครับ I love you Surprised จากประธานชมรมครับ
    tweety
    tweety
    ปอตรีปี 4
    ปอตรีปี 4

: 53
    ที่อยู่ : 218/27 ม.5 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ตั้งหัวข้อ  tweety Mon Aug 29, 2011 6:08 pm

ll3adgil2ll พิมพ์ว่า:ยังไงก็จะไปคะ ตอบรับไปทาง email ที่เขาให้มาแล้ว !! ขอให้ได้ที่เถอะ Smile

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะคะ
    ไปร่วมฟังได้เลยครับ อย่างที่พี่ดมบอกน่ะนะ เอกสารเยอะแยะ ที่เขามีแบบสอบถามมาก็เพื่อ ประเมินประมาณการ ของผู้เข้าร่วมรับฟังไม่มีไรหรอกและสุดท้ายจะได้รู้จักพี่ๆที่ชมรม นร้าจะบอกให้ Mad

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 9:01 am