ชมรม มสธ.ระยอง

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งการแบ่งปันเพื่อชาว มสธ.ระยอง

3 posters

รายงานตัวคร้า

penprapa_jang
    penprapa_jang

รายงานตัวคร้า Empty รายงานตัวคร้า

ตั้งหัวข้อ  penprapa_jang Mon Aug 13, 2012 2:16 pm

สวัสดีคร้าชื่อ จุ๊บแจงนะคร้า เพิ่งลงสมัครเรียนคร้า 2 /2555 นี้เองคร้า คณะ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขา เทคโนโลยีการผลิตอุตสาหกรรมคร้า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้รา Cool
    kat_pimtara

รายงานตัวคร้า Empty Re: รายงานตัวคร้า

ตั้งหัวข้อ  kat_pimtara Sat Oct 13, 2012 10:12 am

หวัดดีค่ะ
    พิมพ์ธารา อาสาหม้อ น้องแคท อายุ 26 ปี อยู่จังหวัดแพร่ค่ะ
    เรียนสาขานิเทศศาสตร์ เอกโฆษณาค่ะ ปี 2 ค่ะ
    การเรียนแม้เหนื่อยยาก แม้ลำบากมิใช่น้อย
    จงสู้อย่าท้อถอย พอรอคอยชัยชนะ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะ Mad
    อุดมครับ
    อุดมครับ

: 41

รายงานตัวคร้า Empty Re: รายงานตัวคร้า

ตั้งหัวข้อ  อุดมครับ Tue May 07, 2013 9:43 am

cheers cheers สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับเข้าสู่ชมรม มสธ ระยอง
    ผมอุดม บัณฑิตอาชีวอนามัยและความปลอดภัย ( จป )
    เพิ่มช่องทางติดต่อที่เฟสบุค อุดม ศรีหาภูธร ครับ
    ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องการเรียนครับ afro afro afro afro

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 5:15 am